Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbaga real estate

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Oct 27, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    wakuu
    habari zenu
    nafikiria kununua kijinyumba sasa kila nipitapo mjini naona kuna hawa wanaitwa MBAGA REAL ESTATE AGENCY je ni wazuri au matapeli tu wa mjini
    mmiliki wake ni nani??

     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni Mpare
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Emmanuel Mbaga,sijawahi kusikia akituhumiwa kwa utapeli ila ni vema kufuatilia ujue zaidi kama unawasi wasi
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    So..!!!!
    ????
     
  5. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wabahiriii haoooo!!!!!!wapareeee! namnaniii, urewedi avae, shigha duuu!!!
     
  6. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Emmanuel Mbagga, nimewahi kuongea naye ila simfahamu, katik amazungumzo yake haonekani kama ni tapeli japo kwa ninavyoona matangazo yake nilitegemea ingekuwa Kampuni Kubwa...ila I doubt!
    Mtafute kwa email: embaga@yahoo.com
     
  7. lowestein

    lowestein JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nadhani cha muhimu ni kujua ni vitugani unatakiwa kusaidiwa na Real Estate then unakwenda kwao kuwapa offer yako ila unatakiwa kufahamu ni kwanini unakwenda kwa Real Estate na unategemea huduma gani. Fahamu procedures then nenda wakusaidie, Ukianza kuuliza kama ni real aur feck tutakudanganya. nenda wakupe mfano wa kazi walizo fanya then kama unataka uhakika tafuta hao wateja ongea nao pata uhakika then BOOOMMM u get to know if they are real of not.
     
Loading...