Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbadala wa "Viagra" ni juisi ya mkokomanga

Discussion in 'JF Doctor' started by Rutashubanyuma, May 4, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    'Viagra effect' from a daily glass of pomegranate juice

    [​IMG]
    Boost: Pomegranate juice has surprising attributes


    [​IMG]


    kaa mbali na viagra tumia hii juisi na mambo yatakuwa shwari ndani ya wiki mbili.pata glass yako moja kila siku angalau wewe na mwandani wako khalafu msisahau kunitonya maendeleo ndani ya takribani wiki mbili


    [​IMG][​IMG]

    halafu baada ya hii kuna ile
    Penis enlargement sijui kama tutapona karne hii...


    [​IMG]
    Penile enlargement procedures are designed to increase the size of the cavernous cylinders of the penis or to stimulate blood flow to increase hardness.
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ngoja nijaribu. Mti huu nimeupanda nyuma ya nyumba yangu na matunda yanaoza na kuanguka yenyewe!
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tangu kuupanda mpaka kuanza kuzaa unachukua muda gani?
    Hii itanipa muda wa kupanda na huku ninatafuta kimwana - lol.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Basi nitakuwa na viagra ya kutosha mwilini maana haya makomamanga nimeyala na pia juisi yake nimekunywa sana
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    I see!!...
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huku kishimundu hamna hii kitu ati. Inapatikana huko dar tu
     
  7. m

    mafian Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's true...komamanga plus watermelon
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi madukani kuna juice hii?:mwaaah:
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kabisa kuliona hili tunda tanzania. Hivi linapatikana wapi?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dar hizo juice zinapatikana wapi nimplekee mpwa wangu?
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Haya matunda mie ni mpenzi sana na kwa kuwa huwa yanakuwa kwa msimu, basi yakishaanza huwa kuna wachuuzi wachache sana wanayaleta hapa SIKONGE na hapo inakuwa hela yako.

    Kwa kuwa hayazalishwi hapa, bei yake huwa kubwa kidogo kwa mshahara wa mfanyakazi na hivyo huwa ninayala kwa nadra sana. Ngoja nikifika Dar ntayatafuta kwa udi na uvumba ili niyafaidi. Sintatafuta juice maana ni upuuzi tu kunywa mi-chemical ya KEREGE wa TBS.

    Kama unaangalia film na miguuni umejizungushia taulo, ni poa sana mbadala wa POPCORN maana unanyofoa kimoja kimoja na kunywa maji yake taratibu huku ukiangalia Prison Break.
    Bila kuangalia kama ni Viagra Pori au Viagra Shamba, ni matunda mazuri sana na nayapenda kama yalivyo. Juice zake wanakamua na maganda yake na hivyo huwa zinakuwa kama uchungu uchungu kwa mbali.
    [​IMG]
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ruta, unaanza kunitisha jamaa yangu!!!
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    We mwali, unaitakia nini ati!
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenicheleweshea ushauri, ni jana tu nimeukata mkomamanga uliokuwa nyumbani kwangu kwa ajili ya kuwa na sisimizi wengi.
     
  15. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    safi mdau kwa kutuletea kitu natural viagra si mali kitu.
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Sometimes itabidi upande mengi sana kwa sababu kila siku angalau upate glasi moja kwa nguvu yako........[MENTION]@Sometimes[/MENTION]
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Jamani bwana Rutashubanyuma kasema ni dawa nzuri sana ya kudumishia mila
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Usinisahau katika Ufalme wako nayataka yakiwa origino Sikonge
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mammamia kimbia sokoni sasa hivi ukanunue tunda ulitafune leo hii au nenda kwenye supermarket ukalinunue chupa kubwa........anza kuijenga afya yako mapema sana......[MENTION]@mammamia[/MENTION]
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Naona Firstlady1 hutaki utani na kuilinda afya yako khalafu yanasaidia hata kuamsha uwezo wa kutunza kumbukumbu kichwani na utakuwa husahausahau hovyo.....................hii ni tamu kwa wale ambao baada ya mechi hujikuta kasahau kufuli kitandani na kuishia khalafu akifika aendako anakumbuka kamwachie yule paka shume kikombe cha marudiano..............................lol.................[MENTION]@FirstLady1[/MENTION]
     
Loading...