Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mba tumaini iringa inatia aibu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KASUKU BUBU, Jan 22, 2012.

  1. K

    KASUKU BUBU Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ufundishaji wa Masters of Business Administration(MBA),Tumaini University unatia aibu sana. Utakuta mwanafunzi hana uwezo wa mathematics, alikotoka kote masomo ya mathematics kapata "F" a.k.a mswaki, lakini akijiunga MBA Tumaini University-Iringa ana graduate akiwa na "A" kwenye masomo yote involving mathematics.
    Ikiwa Basic mathematics e.g jumlisha na kutoa decimal places mtu hawezi.. inakuaje apate "A" ya 96% ya financial management?
    95% ya Quantitative mathematics? the same student anakiri wazi kuwa yeye hana uwezo na masomo hayo,sasa hizi "A" zinatoka wapi? Wapo waliomaliza MBA then hapo hapo wanaamua kusoma masterz ya Community Development the same university,ukiwauliza y,kwanini... wanakuambia MBA tumechakachuliwa.....,tuna vyeti without knowledge.

    Tumaini inatupeleka wapi watanganyika?

    Wahusika tunaomba mjirekebishe, hata kama ni biashara tangulizeni na uzalendo kwa taifa.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hvi tumain nacho ni chuo..??
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    They are business oriented!
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    tumaini??? wanatoa mba nao, mi nilifikiri wanatoa diploma tuu.

    mba soma UDSM, SUA, baaasi hakuna MBA NYINGINE HAPA TANZANIA...hata huko mzumbe, OPEN uongo mtupu
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ya nini kutesana kukesha mavitabu? kama wamefanya maisha yawe rahisi kiasi icho basi mwaka huu na mimi nimo.
     
  6. K

    KASUKU BUBU Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unataka cheti tu cha MBA wahi fasta Tumaini iringa bora udeposit fee yao. Mmmmmmmmmmmmmmm kama ni elimu ya MBA tafuta kwenye elimu.
     
  7. K

    KASUKU BUBU Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa TCaU ni chuo, wapo waliotoka Burundi na diploma zao then wanahamia Tumaini iringa na kujoin third year BBA na wanapewa degree zao. Matokeo ya diploma first year and second year yanageuzwa kuwa matokeo ya BBA degree first and second year. Unapewa cheti chako cha BBA tumaini univast iringa with "A",B+,A. Ukipata "C" mwone mtoa transcript hapo chuo(MBA Tumaini graduate) atarekebisha fasta na utapewa "A" yako hata kama hujui kuandika.
     
  8. K

    KASUKU BUBU Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBA hivi ni nzuri kwa wanasiasa na siyo watendaji wa companies
     
  9. K

    KASUKU BUBU Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu najuta kusoma MBA(Banking &Finance)Tumaini, courses zote za banking & finance nimepewa B+, ilhali ukiniuliza risk management in banking sector sijui hata pa kuanzia.Nimefundishwa na assistance lecturer wa marketing courses karibia zote za banking.
    Sasa hivi nimeanza kusoma upya LLM-finance Mlimani. Nimekoma
     
  10. M

    Maneno Anania Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wahusika wamesikia na watalifanyia kazi. Otherwise hata hiyo fee wataikosa!
     
  11. N

    Ndege Mnana Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena ukiwa MKKKT unapata degree yako fasta bora ukumbuke sadaka yao kanisani
     
  12. N

    Ndege Mnana Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo mana yake. unadhani watapata wapi pesa ya kulipa staff wao, alafu karibia staff wote wanatoka dabaga kwa baba askofu...
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Hii sasa hatari kubwa ebu tupunguze utani jamani.

     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Wahusika wayatolee ufafanuzi haya malalamiko jamani!!!mbona inakatisha tamaa?
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    itabidi niende kusoma hapo, mwajiri wangu anahusudu vyeti sana....LOL
     
  16. N

    Ndege Mnana Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una ndugu yako BBA Tumaini iringa muulize hili. "KUNA BINTI MMOJA AMEHAMIA THIRD YEAR BBA-ACCOUNTING IT WAS LAST YEAR AKITOKEA CHUO CHA RUHENGERI -RWANDA. (reg. no 05/0691).
    FIRST SEMESTER HIYO HIYO THIRD YEAR AKAWA AMEDISCO, LAKINI SASA HIVI YUPO TENA THIRD YEAR BBA-HUMAN RESOURCE(reg no: .
    Pamoja na walimu kushauri aondolewa kwa kukosa sifa bado uongozi wa chuo unalazimisha aendelee na masomo. Sasa hapa ni kwamba inalazimishwa apate cheti(mteja ni mfalme).

    Fuatilia
     
  17. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hizi allegations kama ni za kweli huyo mkuu wa KKKT itabidi atoe maelezo ya kina ni kwa nini hali iko hivyo. Lakini kwa Dayosisi ya Iringa nasikia huyo Askofu wa huko anaogopwa kama nini na hata mkuu wa Kanisa hawezi kumuuliza chochote.

    Hata hivyo nashukuru kwa hii alert kwani yeyote atakaye kuja na vyeti vya Tumaini University mbele yangu, kazi hapati!!!!!

    Tiba
     
  18. k

    kajembe JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35

    Mzee hiyo kali imeniahca hoi lakini inasikitisha sana!
     
  19. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu ukienda sokoni (STREET) ndo utagundua ubaya wake.
     
  20. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hamia airtell nyerere kamapasiii habari ndo hiyo.
     
Loading...