Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mb Moses Joseph Machali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jituoriginal, Jun 28, 2011.

  1. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama Zito K ,kwa msimamo,Makinda kanywea .Big up 2015 karibu Cdm.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ndo nini?
     
  3. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndo nini sasa kama ni swala la msimamo kila mtu anamsimamo wake, kwa hiyo siyo ajabu machali moses kuwa na msimamo wake, hata wewe una msimamo wako, sasa cha ajabu ni nini.....???
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kafanya nn huyo Machali? Tujuze mkuu
     
  5. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kasema serikali ya kihuni licha ya bi makinda kumtaka kufuta kauli lakini kairudia tena serikali ya kihuni
     
  6. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu ni jamaa yangu tulisoma nae sec mkoan kigoma. Misimamo yake hyo ilimfanya mpk walimu baadh walikua wanamchukia huku wengne tukidhan kua atafukuzwa shule lakin alipambana nao mpk mwisho, huwa anapenda kusimamia anachokiamin, ndiyo maana mama makinda alipotaka kumzima nae akarejea kejeli za shelukindo alipokua akiwabeza wapinzani kwa kejeli zilezile na hakufuta kauli yake bt jambo moja nililopenda ni pale aliposema kuwa "kwa kuwa serikali mmetusahau kigoma basi mtuache tuunde Jamuhuri ya watu wa Kigoma", kwan hata Dr. W. A. Kabour aliwah kusema hvyo.
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sina hakika sana na jinsia yako...ila niseme kuna tofauti kati ya kusema serikali inafanya mambo ya kihuni na kusema serikali ni ya kihuni. Jifunze
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni mbunge wa chama gani cha siasa!!!
     
  9. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nccr .kaipasha serikali kinyama .
     
Loading...