Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazungumzo ya kamati ya CHADEMA na Jakaya kwa ufupi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sangarara, Nov 23, 2011.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kikwete: Kwanza napenda kuwashukuru kwa kuonesha njia njema kabisa ya Kuzungumzia Mustakabali wa
    Katiba ya nchi yetu. Kwa kweli nimefarijika sana na ninawapongeza sana kwa moyo wa kizarendo
    Mliouonyesha.

    Kikwete: Pili naomba tusahau yote yaliyopita hasa ukizingatia ukweli kwamba hata Glass Kabatini ugongana
    Sembuse sisi binaadamu bwana, au siyo Bwana Mbowe.

    Mbowe: Ni Kweli Muheshimiwa, lakini kwa Maslahi ya Taifa Letu, Kuna mambo ya Msingi ambayo si busara
    Kuyasahu badala yake ni nyema kuendelea kuyakumbuka na kuyakumbusha mpaka pale yatakapopatiwa
    Majibu ya uhakika.

    Kikwete: Ni kweli, lakini ninachomaanisha ni kwamba kwa sababu tuko hapa kujadili mchakato wa kuandaa katiba
    Mpya ni vyema tukasahau yote yaliyotokea apo nyuma kama Maswala ya CHADEMA kutoka nje ya Bunge,
    Maswala ya Muswada ama kusomwa mara ya Kwanza ama Mara ya Pili Bungeni na hata Upitishwaji wake Bungeni
    Ukizingatia kwamba Bado sijausign kuwa sheria nikitambua kwamba Mazungumzo yetu leo yanaweza kuboresha
    zaidi mchakato huu kwa Maslahi ya Taifa.

    LISSU: Samahani Mheshimiwa Rais, Kwani wewe binafsi umeuonaje mchakato mzima ulivyokwenda mpaka kufikia
    Mswada huo kufikishwa kwako ili usainiwe kuwa sheria.

    Kikwete: Tehe tehe tehe, LISSU bwana, tehe tehe tehe, aaaahaaaa. Unajua, haya mambo bwana, ndio maana
    mimi nimesema hapa kwamba ni vyema tukasahau yaliyopita ama sivyo mazungumzo yetu yatakuwa mareefu
    sana na mwisho wa siku watanzania watatushangaa wote.
    Mimi, mimi, mimi dhamira yangu ni kuhakikisha kwamba, Katika mchakato wetu huu, hatufikii kwenye hatua
    mbaya kama majirani zetu, sababu haya mambo ukianza kuyawekea maandamano na mihadhara mwisho wake
    kwa kweli kabisa hauwezi kuwa mzuri.

    Anakunywa Maji kidogo, kisha anaendelea
    Pale Kenya pale, wakati wa mchakato wao damu imemwagika pale, sasa mimi siko tayari kuona hili linatokea hapa,
    na ndio maana hata kwenye swala la madiwani wa arusha, mimi niliwaelekeza Waziri Mkuu na Katibu wangu Mkama
    kuhakikisha Mnakaa, mnazungumza na kulimaliza hili, lakini kinachoendelea pale mi hata sikielewi nikiuliza naambiwa
    tatizo ni Lema, vyombo vya habari kwanza vilikuwa vinasema tatizo ni Chitanda, sasa Chitanda simsikii tena
    naambiwa tatizo ni Kamanda wa Polisi Zuberi na Mkuu wa Mkoa, mimi sielewi kabisa nini kinaendelea Pale, na hali
    hii inachafua kabisa picha ya nchi yetu uko nje.

    Anakunywa Maji tena.alafu
    Pale Arusha Pale, kile ni kitovu cha Utalii nchini Mwetu, sasa Arusha tukiichezea itatualibia kabisa kabisa, ndio maana
    mi nasema swala la Arusha tunatakiwa tukae kama hapa tuzungumze na kulipatia Muafaka. Hii nyumba tunajenga
    wote kwa nini tugombee fito Jamani.

    Mimi, mimi nasema, wakati tuko Kwenye kikao cha Kamati kuu Dodoma Pale, kuna watu walitaka kukataa nisionane
    na CHADEMA, mi nikasema hapana, Lazima nionane nao hawa, kwa sababu hata mimi hili swala la Katiba mpya bado sijalielewa
    vizuri.

    Kwa hiyo mi nawashukuru sana kwa Moyo wa Uzalendo mliouonyesha, na niko tayari kuonana na nyie na kuzungumza
    hata kwenye mambo mengine, sina tatizo hata kidogo na nyie, si unaona bwana, tumezungumza na hakuna mtu
    ametoka damu, hii ndio watanzania wanataka kuona.

    Mimi kwa kweli niwashukuru sana, na hizi ndio siasa za kizalendo kwelikweli, asanteni sana na karibu tena.
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi umekuwa shekh yaya?
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utabiri wako waweza kuwa kweli subjectively
     
  4. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Duh! Hii imekaa vizuri mkuu. Inaonekana unamwelewa jamaa inside out yaani ni kama yeye mwenyewe vile....!
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maongezi ndio yameishia hapo dudududududu shehe yahaya as usual
     
  6. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    hahahaa..nimecheka kweli.........
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi hata nahisi yatakuwa hivi hivi!
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wote wanaomshabikia JK wameamua tu kujisahaulisha,lakini Jamaa ni Myeyushaji number
    moja na anapenda sana kuongea kuliko kusikiliza wengine, na hata ukidhani anakusikiliza
    mambo atakayoibuka nayo wakati wewe unategemea kupata majibu utastaajabu.

    JK atatawala kikao Mwanzo Mwisho na atawavuta out of Agenda watachoka wenyewe.
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda, ila ingefaa iwe jukwaa lake (chit-chat) huku kama imekosea njia vile!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Dah, kama kweli vile..!
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kikwete: Kwanza napenda kuwashukuru kwa kuonesha njia njema kabisa ya Kuzungumzia Mustakabali wa
    Katiba ya nchi yetu. Kwa kweli nimefarijika sana na ninawapongeza sana kwa moyo wa kizarendo
    Mliouonyesha.

    Kikwete: Pili naomba tusahau yote yaliyopita hasa ukizingatia ukweli kwamba hata Glass Kabatini ugongana
    Sembuse sisi binaadamu bwana, au siyo Bwana Mbowe.

    Mbowe: Ni Kweli Muheshimiwa, lakini kwa Maslahi ya Taifa Letu, Kuna mambo ya Msingi ambayo si busara
    Kuyasahu badala yake ni nyema kuendelea kuyakumbuka na kuyakumbusha mpaka pale yatakapopatiwa
    Majibu ya uhakika.

    Kikwete: Ni kweli, lakini ninachomaanisha ni kwamba kwa sababu tuko hapa kujadili mchakato wa kuandaa katiba
    Mpya ni vyema tukasahau yote yaliyotokea apo nyuma kama Maswala ya CHADEMA kutoka nje ya Bunge,
    Maswala ya Muswada ama kusomwa mara ya Kwanza ama Mara ya Pili Bungeni na hata Upitishwaji wake Bungeni
    Ukizingatia kwamba Bado sijausign kuwa sheria nikitambua kwamba Mazungumzo yetu leo yanaweza kuboresha
    zaidi mchakato huu kwa Maslahi ya Taifa.

    LISSU: Samahani Mheshimiwa Rais, Kwani wewe binafsi umeuonaje mchakato mzima ulivyokwenda mpaka kufikia
    Mswada huo kufikishwa kwako ili usainiwe kuwa sheria.

    Kikwete: Tehe tehe tehe, LISSU bwana, tehe tehe tehe, aaaahaaaa. Unajua, haya mambo bwana, ndio maana
    mimi nimesema hapa kwamba ni vyema tukasahau yaliyopita ama sivyo mazungumzo yetu yatakuwa mareefu
    sana na mwisho wa siku watanzania watatushangaa wote.
    Mimi, mimi, mimi dhamira yangu ni kuhakikisha kwamba, Katika mchakato wetu huu, hatufikii kwenye hatua
    mbaya kama majirani zetu, sababu haya mambo ukianza kuyawekea maandamano na mihadhara mwisho wake
    kwa kweli kabisa hauwezi kuwa mzuri.

    Anakunywa Maji kidogo, kisha anaendelea
    Pale Kenya pale, wakati wa mchakato wao damu imemwagika pale, sasa mimi siko tayari kuona hili linatokea hapa,
    na ndio maana hata kwenye swala la madiwani wa arusha, mimi niliwaelekeza Waziri Mkuu na Katibu wangu Mkama
    kuhakikisha Mnakaa, mnazungumza na kulimaliza hili, lakini kinachoendelea pale mi hata sikielewi nikiuliza naambiwa
    tatizo ni Lema, vyombo vya habari kwanza vilikuwa vinasema tatizo ni Chitanda, sasa Chitanda simsikii tena
    naambiwa tatizo ni Kamanda wa Polisi Zuberi na Mkuu wa Mkoa, mimi sielewi kabisa nini kinaendelea Pale, na hali
    hii inachafua kabisa picha ya nchi yetu uko nje.

    Anakunywa Maji tena.alafu
    Pale Arusha Pale, kile ni kitovu cha Utalii nchini Mwetu, sasa Arusha tukiichezea itatualibia kabisa kabisa, ndio maana
    mi nasema swala la Arusha tunatakiwa tukae kama hapa tuzungumze na kulipatia Muafaka. Hii nyumba tunajenga
    wote kwa nini tugombee fito Jamani.

    Mimi, mimi nasema, wakati tuko Kwenye kikao cha Kamati kuu Dodoma Pale, kuna watu walitaka kukataa nisionane
    na CHADEMA, mi nikasema hapana, Lazima nionane nao hawa, kwa sababu hata mimi hili swala la Katiba mpya bado sijalielewa
    vizuri.

    Kwa hiyo mi nawashukuru sana kwa Moyo wa Uzalendo mliouonyesha, na niko tayari kuonana na nyie na kuzungumza
    hata kwenye mambo mengine, sina tatizo hata kidogo na nyie, si unaona bwana, tumezungumza na hakuna mtu
    ametoka damu, hii ndio watanzania wanataka kuona.

    Mimi kwa kweli niwashukuru sana, na hizi ndio siasa za kizalendo kwelikweli, asanteni sana na karibu tena.
     
  12. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hahahaaaa,umenichekesha sana..na umeniongezea siku za kuishi.Ila inaonekana umevuta kidogo......
     
  13. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Du kama ni habari ya kubuni mdau unauwezo wa kufuatilia namna Presidar uwa anajieleza.Ila kama mazungumzo yameisha kabla hayajaanza [Has end before it start].

    Kama ndio yameenza hivi du pale kwenye swali la LISSU pana kijasho chembamba.
     
  14. l

    luckman JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hiyo nahisi itakuwa zaidi ya hapa!
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Maneno uliyotumia yanaonyesha wewe ni mbunifu. Hongera sana kaka/dada.
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Inafanana na ukweli kwa mbaaali!
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Hadithi ya pwagu na pwaguzi!
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Jinamizi, halipiti bila kuacha neno la kuudhi!
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    LISU,je mheshimiwa rais unataka kuwaaminisha watanzania mswada ule ulibadilishwa kiswahili kwa sababu wabunge hawajui kiingereza?
    na kama ni kwa ajili ya wananchi kwa nini hawakupewa muda wa kuujadili?
    KIKWETE, unajua bwana lisu nyie wanasheria haswa wa upinzani mnapekuwa mambo sana,nimekaa na wabunge wetu tumejadili namna ya kupitisha na wengi ni wanasheria lakini kwenye hili naomba yaishie hapa kwani kama wangenionyesha makosa yaliyo wazi kama hili ningewashauri vingine.
     
  20. M

    Mzalendoo Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mdau ur a good narrator.yani kama vile ulkuwepo.
     
Loading...