Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazungumzo kati ya NAPE na Rtz kwenye simu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TUMBIRI, Dec 28, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mazungumzo kati ya NAPE na Rtz kwenye simu

    Criiiii Criiii Criiii Criiii
    [TABLE="class: MsoTableGrid"]
    [TR]
    [TD]Ritz:
    [/TD]
    [TD]Dah! Mhashimiwa anapiga simu. Naam Mkuu!

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]Nape:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Habari yako Comrade?

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]Ritz:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Salama tu Mheshimiwa

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]NAPE:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Kazi niliyowapa inaendaendaje?

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]Ritz:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Inaendelea vizuri tu Kamanda

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]NAPE:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Jana nilipita JF nikakakuta thread nyingi ni Pro-CDM

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]Ritz:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Ni kweli Kamanda. Tunaendelea kupambana si unajua mwanzo mgumu

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]NAPE:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Alafu hivi Malaria Sugu yupo? Sioni kabisa thread na coment zake siku hizi!

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]Ritz:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Afadhali umeuliza Mkuu. Usema kweli Rejao, FF na MS wananitegea sana. Na ndiyo maana thread za Pro-CDM zinaongezeka kwa sababu kazi inanizidi kimo

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]NAPE:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Waambie sitaki mchezo. Chama kinawalipa alafu kazi hawafanyi! Waambie ntawashtaki kwa Katibu Mkuu

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]Ritz:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Sawa Kamanda. Sasa Vipi kuhusu mishahara yetu ya mwezi uliopita na mwezi huu?

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]NAPE:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Wa mwezi uliopita mtalipwa mwezi huu ila wa mwezi huu msubiri kwanza. Si mnajua chama kina Crisis ya fedha. Ruzuku yenyewe si mnajua ni Shilingi 800 Million tu!

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]Ritz:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Sawa Kamanda. Kitu kingine Mkuu tufanyieni utaratibu mtununulie Laptop maana kazi ya kuingia kwenye Internet Café kufanya kazi ya Chama ni ngumu sana. Kwanza ni gharama na pia tunakuwa at risk kugundulika kwa Wananchi

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]NAPE:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Hilo ntalifanyia kazi. Kitu kingine?

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]Ritz:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Hamna Kamanda!

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]NAPE:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Sawa basi emu ingia sasa hivi JF Jukwaa la Siasa naona kuna thread inamuhusu Hamad Rashid, Regia Mtema na Godbless Lema. Emu kazicrash crash!

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]Ritz:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Sawa Mkuu!

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 56, bgcolor: transparent"]NAPE:
    [/TD]
    [TD="width: 534, bgcolor: transparent"]Haya kazi njema Mpiganaji!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    very creative! uejitahidi kutunga hadithi...
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni Rtz au Ritz?
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    upuuzi
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    siri za chadema zimeanza kutoka kumbe ndio mbinu inayotumika kuifanya JF kuwa na mada nyingi zinazounga chadema. Mnalipwa kwa kazi hiyo kama CCM nayo ingefanya hivyo kungekuwa na tofauti NAPE umeipata hiyo ni mbinu ya washindani wenu imewekwa wazi
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi Muenendo wa JF ulivyo mawasiliano hayo inafaa kuwa ni mawasiliano kati ya DR Slaa, Mbowe, na Godbless Lema kwani chadema ndio wanatawala jukwaa hili na ndipo unaona siri inatoka kwa wajumbe waliaasi chadema au hawajalipwa hivyo wameanza kui-support CCM
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mawasiliano haya ni kama utani (joke) lakini yana ujumbe mkubwa wa kile wanachokifanya chadema kuitawala JF ...... CCM mpo siri haiwezi kuwa siri daima chadema wameanza kujianika
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jukwaa hili la ajabu kuna thread hapa hapa ilikuwa inasema Rihz na Nape si kambi moja leo mwingine anatoa utani wa mawasiliano uongo uliojaa uongo
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,921
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    FF ni mtu mzima,kutumwa na nape ni kujivunjia heshima(nape ni kilaza kuliko FF)
     
  10. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa nini unafikili CHADEMA wanafanya hivyo na CCM hawafanyi hivyo?
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama CCM ingekuwa inatumia mbinu hii JF isingekuwa kama ilivyo sasa ambapo mashambulizi mengi yako dhidi ya CCM ndio sababu naona hii ni mbinu ya chadema
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Wanao tetea ccm ujue wana vimirija vya ufisadi ktk taasisi za serikalini eg wanaimport na kuuza Magari kwa kukwepa kodi tra
     
  13. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    we pipijojo mbona povu linakutoooooooooka its just a joke! A joke
     
  14. d

    deadteja JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    La ajabu si kidogo mkuu. Lakini na wewe unalipwa kiasi gani na magamba mkuu? Manake naona unajitahidi kutoa ushawishi japo hakuna wajinga wengi wa kukupa support!
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    tena anaweka herufi ndogo ritz
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hata kama CDM watumie mbinu gani, hawawezi kuangusha CCM hata siku moja.
     
  17. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kudadadeki, kumbe mnaokomaa mpaka mishipa ya uso, mishipa ya shingo, mishipa ya kinyeo, mapovuuuuuuu kibao mdomoni mkiyatetea mafisadi pia magamba ya ccm mnakuwa mnafanya kazi ya nape?? Kweli mmechoka eeh ata uyu mwenye uji badala ya akili kichwani anaweza kuwa tuma mkaheshimu, sikuwa nimewafahamu. Rejeo, ff muhatari sana nyie. Ndo maana mapwenti yenu janvin yamekaa kimasabuli masabuli, aah from now nimewadharau sana ata laptop mnaomba watumwa nyie
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huu upuuzi tu!
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa nini povu lisimtoke wakati joke inafanana na ukweli? Nae ni wale wale sasa hapa anaona kama anavuliwa nguo hadharani!
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    JF ni ya CDM sasa kuna wana CDM ambao wanachukia upotoshaji na uongo mwingi unaoendelea humu wanaamua kueleza ukweli na uhalisia wa mambo sasa wale waongo wanachukia kuambiwa ukweli kuwa ni waongo....
     
Loading...