Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazungumzo Baada ya Habari - Toleo Jipya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiwi, Sep 18, 2010.

  1. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kuna njama za kuhujumu utu na uhuru wa mtanzania daima dumu
    Njama hizi si ndogo, ni kubwa
    Na zinatekelezwa usiku na mchana na mabepari
    Udhalimu wa mabepari hao kamwe hauwezi kufanikiwa
    Bila ya kuwatumia watanzania wenzetu limbukeni wachache
    Wenye tamaa za ukubwa
    Na uroho wa utajiri wa haraka haraka
    Limbukeni hao ni lazima tuwakomeshe
    Ili tusihujumiwe tena

    Mungu Ibariki Tanzania!
     
Loading...