Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mazungumzo Baada ya Habari " TBC yamekufa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Jun 18, 2008.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa karibu wiki moja sasa nimekuwa nifuatilia kile kipindi maarufu cha enzi zile za ukiritimba wa Chama Kimoja na RTD. Katika muda huo sijasikia kile Kipindi cha enzi na enzi kilichotumiwa na Kina Kingunge Ngombale -Mwiru kuwazodoa na kuwalima Wapinzani wa CCM, Mabeberu, Mafisadi na kuwadanganganya Wa-Tz kwa propaganda za Uongo-na-kweli. Kwa hakika kipindi hicho mara nyingine kilitumika vibaya sana ingawa mara chache kilikuwa kinaburudisha na kuzungumzia mambo ya maana.

    Wadau, naomba mwenye uhakika wa kipindi hiki atuahabarishe; kipindi kimekufa au hakuna Mazungumzo mapya baada ya habari?
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    MAZUNGUMZO BAADA YA HABARI OF 1980s to early 1990s yalikuwa very educative na babu yangu alituweka sote pamoja jioni kusikiliza kuanzia MICHEZO hadi MAZUNGUMZO BAADA YA HABARI then watoto tuliambiwa tukalale kama siku hiyo hakuna MCHEZO WA REDIO....!
    JUST NIMEKUMBUKA.....!
    TIDO DO SOMETHING....!
     
  3. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Umenikumbusha mbali sana!

    Hasa michezo ya redio kama ule wa ukikataa pema.....!

    Mimi nilikuwa na ratiba kwamba baada ya michezo then mazungumzo yaliyosomwa na S.S Mkamba na then mchezo wa redio (lakini Ijumaa tu).

    Siku zingine ni mambo kama benki yako, CRDB, pamba yako, Posta na simu na ATC, du!

    Anyway, ndio dunia.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    TUKUBALI UKWELI.....!
    VIPINDI VIMEKUWA VIKITOA ELIMU AMBAYO NI NADRA KUIPATA.....!
    SHERIA, BENKI,SIASA, FUNDI UMEME, KODI, NK.
    KILA UKIFUNGUA REDIO UNAKUTANA NA MADA AMBAYO KAMA HAITAKUSAIDIA LEO BASI KESHO.....! (tuache burudani 24/7 FM)
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Who says so??
    TBS inatakiwa ijiendeshe, inabidi ifuate mwelekeo wa soko
    soko linataka ujinga wao watatoa ujinga.
    hio ndio sera ya ubepari, ndio tumechagua
     
  6. M

    Mwanangurumo Member

    #6
    Jun 19, 2008
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneeeno hayooo!! Hiki kipindi nacho kimekufa?
     
  7. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mazungumzo ya habari namkumbuka sana Abdul Ngarawa huyu jamaa miaka ya 1990 alikuwa mwiba na adui mkubwa kwa wanafunzi wa chuo kikuu na madaktari wa Muhimbili haswa pale Mzee wa ruksa alipoamua kwenda kucheza kwasakwasa ya Kanda Bongoman badala ya kusikiliza matatizo yao ya msingi. Jamaa alikuwa hodari sana wa propaganda
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wametoa kuna hotuba za Mwalimu Nyerere
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Si ajabu TBC kusitisha kipindi hicho maana yanayozungumzwa humo yanasuta matendo ya viongozi wa chama tawala ccm. Jitihada zifanyike ili maandishi yake yakipatikana yaandikwe na kusambazwa (ikiwezekana bure) nchi nzima ili kuelimisha wananchi. Yakisikilizwa na kusomwa, uozo wa viongozi wa ccm utajitokeza kama jipu lililoiva!
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka baadhi ya mazungumzo haya ni:

    • Nokora mpumbavu
    • Urembo wa ndonya
    • Mwizi mwenye suti
    • Unyonge wa Mtanzania
    na mengine mengi...
     
  11. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nakile cha maneno haayooo! Hivi vipindi vikuwa kama pacha!
     
  12. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wanajamii msipate taabu. Mazungumzo Baada ya Habari yapo na yataanza kuletwa kwenu na Kiwi. Ni hazina kubwa sana tuliyopewa na Mungu ambayo kuna walioikalia, tunaifufua. Tumejaribu kuyarudisha TBC wamegoma, tunayamwaga jamvini. Kila mwenye macho na masikio asome na kusikia.
     
Loading...