Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazoezi ya pc kwa wanawake

Discussion in 'JF Doctor' started by The secretary, Mar 19, 2012.

  1. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pc ni msuli unaotawala uke na kibofu cha mkojo.kama mke ana msuli imara wa pc uke wake unaweza kuubana sawasawa uume wa mumewe na kama ni dhaifu uke wake unakuwa ni mkubwa mno hivyo kushindwa kupata msisimko wakati wa tendo la ndoa . jinsi ya kufanya mazoezi ya kuimarisha msuli wa pc 1: tambua tofauti ya msuli wa paja na msuli wa pc.msuli wa pc ndo unaobana mkojo usitoke na mazoezi haya hufanywa wakati wa kukojoa ambapo magoti yatakuwa yametanuka ndipo utazuia mkojo kwa sekunde kazaa endelea kuzia na kuachia hadi kibofu kiishe mkojo.kila unapofunga mkojo unabana msuli wa pc.lakini magoti yakiwa yamebanwa unabana msuli wa paja.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe??????
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    mi mwenyewe nilikuwa sijui.....

     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni darasa zuri na pana kama unahitaji watu waelewe mazoezi ya uke, uume, ungeiazisha huko kwa jukwaa la wakubwa ingependeza zaidi hapa sebuleni kuna watoto wa shule wasiopenda darasa.
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kadri unavyobana msuli wa pc ndivyo unavyobana uke hivyo kuongeza msisimko wakati wa tendo la ndoa na kuweka uzazi wa mtoto salama.zoezi hufanywa mara 40 kwa siku waweza fanya hata ukiwa unasubiri gari au ukiwa unasubiri gari au ukiwa na kazi nyingine.ndani ya mwezi mmoja utashuhudia badiliko hili kwani hata mume na we pia mtafurahia tendo la ndoa napendekeza wanawake wote kufanya zoezi hili waume kuweni walimu kwa wake zenu kuhusu jambo hili ili kutoa kasumba ya wanawake kuweka bikra ya kichina au kupenda kujifungua kwa kisu kwa kuhofia kupanuka uke.jibu ni hili kwa wanawake wote tuhamasike kufanya zoezi hili.kwa msaada zaidi tukutane hapa hapa
     
  6. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    huko jukwaa la wakubwa mi mwenyewe sijapata hata hiyo access ya kufika huko halafu si kwamba nilichoandika kina hamasisha tabia chafu hili ni somo ambalo hata hao ambao hawajaifikia stage watakuwa walimu wazuri katika jamii za kupunguza hizi adha za dawa za kichina ni somo ambalo liko wazi na jukwaa hili na hakika wengi wana access nalo kuliko la wakubwa
     
  7. m

    maranatha Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nimesikia kuna sabunai za kubana uke je zina madhara?
     
  8. Ladyheart

    Ladyheart Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbeeee....!nilikuwa sijui,naanza sasa hv..
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    asante kwa somo lol
     
  10. papason

    papason JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Duuu!

    Kweli ukistaa ajabu ya musa utashangaa ya filauni! ngoja nikamfundishe mamsapu wangu
     
  11. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Elimu nzuri ya kuboresha maisha ya unyumba
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Madhara yatakuwepo tu......
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu halafu ubanwe na mwanamke anayejua kubana mmmh inaleta msisimuko saana!
     
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    zina madhara ndiyo
     
  15. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Slowly slowly... ucje muumiza Muzeiya...
     
  16. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haumizwi mtu
     
  17. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni mazoezi zaidi kwa mwanaume wenye matatizo ya pr-ejaculation(kukojoa mapema) inasaidia sana.

    Kwa wanawake inawezekana inasaidia kutengeneza hiyo kitu ila sijuhi kama inaweza kubadilisha kukubwa kwa kiasi hicho
     
  18. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kazi kwenu
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Inashauriwa kwa afya yako usifanye hili zoezi wakati unajisaidia haja ndogo. Ni hatari sana kwa afya yako. Fanya wakati mwingine lakini sio wakati unajisaidia haja ndogo.
     
Loading...