Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazoezi ya JWTZ yashtua Bandarini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Jul 8, 2009.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Kuna taarifa nimepata sasa hivi toka kwa mdau mmoja yupo Bandarini Dar es Salaam anadai kuna shehena ya mabomu imenaswa bandarini hapo.

    Kama kuna waandishi wa habari (Clouds FM wamesharipoti nasikia) basi nawashauri wafuatilie kwa karibu
     
    Last edited by a moderator: Jul 8, 2009
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    siyo shehena ni boat inaenda kasi kuelekea ktk Oil Terminal ya kurasini,imeingia bandarini bila idhini
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanajf, kuna habari kuwa meli moja iliyosheheni mabomu imekamatwa huko bandarini Dar. Hii ni kwa mujibu wa Redio Clouds ambayo imesema kwamba wanafuatilia na watatoa taarifa zaidi. Mwenye taarifa zaidi tafadhali atujuze.
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani hii ni tetesi plz!
     
  5. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Poa mkuu, unaweza kutufahamisha zaidi ilikuwa na nini mpaka ikashtukiwa?
     
  6. Miwani

    Miwani Senior Member

    #6
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mambo mengi huanzia kwenye tetesi
     
  7. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu angalieni tusije tukashikishana uchawi hapa. Chondechonde na habari ambazo not proved. Mnatutisha tulionje ya bongo kwa usalama wa nchi na ndugu zetu. Tunaomba uhakika hapa janvini plz
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nasikia ni jaribio/testing.
     
  9. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ufafanuzi umetolewa kwamba lilikuwa ni zoezi la kawaida la kuhakikisha usalama wa bandari. Vikosi na mamlaka nzima ya bandari walikuwa na taarifa ya zoezi hilo kufanyika leo. Zoezi limekwisha na watu wameambiwa waendelee na shughuli zao kama kawaida. Hii nayo ni kwa mujibu wa Redio Clouds kupitia afisa wa mamlaka ya Bandari aliyeongea live na Bonge(mtangazaji wa kituo hicho cha redio)
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kama ni testing basi wamejua kuwa media zitafanya coverage ya haraka sana! Kuna media nyingine tofauti na Clouds & JF walioweza kutangaza tukio hilo? Nini reaction ya security ya bandari yetu?
     
  11. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That bring sense. Hata hivyo tuahitaji risk management skills kwa watu wetu. Bravo.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Tuko makini sana na mazoezi ila kwenye live envornment dooo ngoma huwa zinapita du daily hapo hapo.....
     
  13. Koiya

    Koiya Member

    #13
    Jul 8, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani mi nasemaje nilizozipata hivi punde kupitia redio clous ni kwamba eti meli hiyo ilikuwa mazoezini, lakini isije ikawa kama ile ya mbagala mazoezi ukashanga watu wanapoteza maisha hivi hivi hawa watu tusiwaamini moja kwa moja mwenzenu nilijua mambo yale ya uvuvi yanarivenji jama waliopo karibu fuatilieni tujue mwisho wa hayo mazoezi ni nini.
     
  14. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii nimeipata kule kwa michuzi, mwenye details plz
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hiyo meli sijui boat ilikuwa na nini ndani yake?
     
  16. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    but we are told people are being evacuated without any vital information, and the speed boat is said to be carrying some explosives....anyway tusubiri habari za uhakika.
     
  17. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimekutana na habari hizi kwa michuzi nimeona nishare hapa ili kama kuna mwenye habari zaidi na atuhabarishe maana hii inahusiana na usalama wa nchi hii

    BREKING NYUUZZZZZ
    HABARI ZIMEINGIA SASA HIVI ZINASEMA KWAMBA KUNA MELI IMEKAMATWA BANDARINI DAR AMBAYO INASEMEKANA IMEBEBA MABOMU NA WATU WOTE WA HUMO MELINI WAMEKIMBIA NA KWAMBA HAKUNA SHUGHULI INAFANYIKA HAPO BANDARINI MPAKA SASA.

    WAFANYAKAZI WA BANDARI IMEWALAZIMU KUAMBIWA WATOKE NJE YA BANDARI BAADA YA BOTI YENYE SPIDI KALI KUINGIA BANDARINI BILA IDHINI, KWA MUJIBU WA HABARI ZISIZOTHIBITISHWA BADO.


    GLOBU YA JAMII INAFUATILIA KUTHIBITISHA HABARI HII NA ITAWAPASHA UKWELI WA MAMBO BAADAYE KIDOOOOOOOGO....
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Habari ndiyo hiyo, tuliambiwa kuna meli ilikuwa na mabomu imefunga berth namba 4. Tukatolewa mkuku maofisini. Badaye tukaambiwa wataalam wa kutegua mabomu toka JWTZ wameshayategua. Tumerudi kazini tunakula mizigo kama kawaida sasa! Bongo tambarare
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Habari ndiyo hiyo. Watu walitolewa maofisini. Wakaambiwa kuna meli imefunga berth namba 4 ikiwa na shehena ya mabomu. Then baada ya kama lisaa limoja na ushehe tukaambiwa wataalam wa kutegua mabomu toka JWTZ wameshafanya vitu vyao, na mabomu wameshayategua. Watu wamesharudi makazini wanapiga bunda. Bongo tambarare, bongo nchi ya amani!!
     
  20. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizi habari wanaweza kujua ni wao mwenyewe na haiwezekani mamlaka zinazohusika zijulie hapo bandarini?? Hivyo ulinzi wa Nchi yetu upo wapi??
     
Loading...