Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazoezi makali ya mbinu za kupiga penati...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jun 25, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mazoezi ya kupiga penati.jpg Timu ya England katika mazoezi...
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ndio maana jana walitolewa kwa sababu wanaenda kupiga penalt tayari wakiwa na mihemko!!
     
  3. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Vijana wa David Cameron hao. Kazi ipo!!
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    hivi unategemea raia wa kameruni watashinda kwa penati kweli....watu wenyewe tu midebwedo kama wazanzibari....kwishnei
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe teheeeee!!
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    heheheee! wamechanganya na staili ya kiarabu.
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ACHA UONGO.....England wanavaa Jezi za 'UMBRO'!
     
  8. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapa wamebadili kampuni ya jezi...:mvutaji:
     
  9. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    WaItaly wangetumia hii wasingepigwa nne oooh!
     
  10. a

    abdalah Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hizo ni UMBRO
     
Loading...