Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazoea ya kutumia mlango wa nyuma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Afrika Furaha, Dec 21, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF, kipindi hiki cha sikukuu watu wanatembeleana sana majumbani. Ktk nyingi nimejionea kitu kimoja kikubwa. Utakuta nyumba ina mlango wa mbele, ambao kimsingi ukiingia hapo utaanza kuingia sitting room. Pia kuna mlango wa pili ambao ukiingia unaanza kuona jikoni. Sasa kuna nyumba ambazo hazitumii kabisa mlango wa mbele, hata waje wageni wa wapi, na hata ukiingia ndani unaweza kukuta wameweka kochi mlangoni kwa ndani. Badala yake watu huingia ndani kwa kupitia uani au jikoni . . . sasa sijaelewa kwa nini kuna mazoea haya??
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwe!
    Du! na mimi nataka nianzishe thread yangu juu ya makopo ya chooni.
    Kwanini huwa yanakaa sana bila kubadilishwa? sasa sijaelewa?
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu unakaa uswahilini nini?
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    You are so funny!!! sasa Jaba-Li kauliza tu pole pole, we unamjibu hivi ili iweje jamani? si topic yake na yeye anataka maoni? lolest
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wewe unapokaribishwa kwenye nyumba za watu unaanza kutafuta kasoro? Strange?
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mlango wa nyuma!!!!!!! Mh.??????
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kupita mlango wa nyuma yaani!!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu sio wa kukaribisha eheeee
     
  10. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni mambo ya usalama tu wa kwenye hizo nyumba. Mara nyingi wakubwa wakienda kuchacharika, mahousegirl/boys na watoto shughuli zao nyingi zinakamilishwa kwa kutumia huo mlango wa nyuma. Mlango wa mbele unafungwa kwa muda mrefu kwa vile waliopo wanashinda jikoni au uani/nyuma. Sasa mgeni kama si mwizi, atalazimika kuzunguka huko nyuma, ili wamwone ndio angie ndani. Vinginevyo kama mlango wa mbele ukitumika, halafu wakajisahau ku-lock, mwizi/ tresspasser anaweza kupitia hapo na kuleta tabu zingine.
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    naona wa obey itakuwa ngumu kuunganisha lakini mie wa sinza kwa bi nyau meseji delivadi
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu anzisha hiyo sredi, nami nina kisa kuhusiana na makopo ya chooni
     
  13. l

    limited JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwe!
    Du! na mimi nataka nianzishe thread yangu juu ya makopo ya chooni.
    Kwanini huwa yanakaa sana bila kubadilishwa? sasa sijaelewa?

    HA HA HA THAT IS FUNNY DUH UMINIMALIZA INAWEZEKANA NI SAWA NA MISWAKI MPAKA UCHAKAE!!!!!!!!!!!!
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du!!!!
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anachosema ni fact kwani kwako vp????
     
Loading...