Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazoea mabaya...akiona chongo husema kengeza

Discussion in 'Sports' started by Uliza_Bei, Oct 25, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    sports-4.png

    Hayo ndiyo matokeo ya mechi jana... English Premier League EPL chali, Waingereza wanajisema sana na sisi tumezoea kwashangilia mno hata DSTV wanashadadia sana lakini wanapotoka nje ya Uingereza nyanya kabisa hakuna mpira uingereza ila tumezoea tunadhani ndiyo wenye mpira...majina tu hakuna lolote. Mpira Italy, spain, Germany na kiboko yao South America....COPA AMERICA. Kama hutaki basi mimi nitasemaje sasa
     
Loading...