Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maziwa yanatoa maji

Discussion in 'JF Doctor' started by Dr wa ukweli, Jun 29, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna mdada anaomba ushauri, akikamua chuchu zinatoa maji ya njano ni tatizo gani? Age 23, hajawahi pata mimba.
     
  2. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni mimba... mwambie akapime tena. Tehe tehe
     
  3. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio ameipata hiyo mimba sasa..
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Dr wa ukweli hongera sana umlenga shabaha.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nimemshauri kesho akapime,
     
  6. S

    Sammc Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just do investigation before anything like urine pregnancy test by using (UPT STRIP)
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mwambie akaitoe hyo mimba haraka iwezekanavyo
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kupima ni rahisi mkuu...hahitaji kwenda hosp
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    mwambie anunue pregnant test fasta acheki
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kwani kakwambia haitaki??
     
  11. T

    Tata JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi nilidhani wewe Dr. wa Ukweli una majibu kumbe huna tofauti na Dr. Augustine Lyatonga Mrema.
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mimba au saratan
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ana saratani huyo......
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    mkuu kuna Dr wa aina nyingi, swala la mimba siyo coz hajasex muda yapata miezi mitatu sasa na period anapata kama kawaida
     
  15. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaweza kuwa mimba au utakuwa ugojwa, apime mimba kama hana ndo aende kumwona doctor
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Duhhh...kumbe wewe ni dokta kweli...Yaani hizo details zote unazo...

    Anza kuandaa mapokeza ya matunda ya kazi yenu (au yao kama wewe ni mshenga)!! Vinginevyo awaone MEWATA wayapapase papase kwanza!
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Title ya thread haiko sawa....sio MAZIWA ni MATITI au MANYONYO
     
  18. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Khaaa sasa mbona hiyo kawaida tu katika mabadiliko ya mwanadamu yeye alitaka yatoe unga?
     
  19. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Au matombo
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nilishawah kuona dada mmoja anatatizo kama lako tn lilidumu kwa miaka 2, hakuwa mjamzito ni tatizo 2 na alitudia dawa "bramestom" kwa miez 2 na tatizo likaisha, nakushauri umwone daktar kwa uchunguzi zaid kabla hujatumia dawa yyt
     
Loading...