Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maziwa ya NIDO siku hizi yakoje? TFDA mmelala?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyikanavome, Dec 16, 2009.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa mtumiaji wa maziwa ya Nido kwa siku nyingi lakini maziwa hayo siku hizi hayayeyuki vizuri, sijui ndio wajanja wameshayaingilia au vipi?

    Hapa nilipo nimenunua kopo moja Batch no 82850345AA na kuna namba nyingine sijui ni ya nini lakini inasomeka NL Z0069 EG na yana expire mwezi wa kumi 2010. Ukiyatumia kutengeza chai yaani hayayeyuki yanbaki na viparticles kama umetumia unga wa mahindi vile

    Natoa wito kwa TFDA wayachunguze maziwa haya watujulishe wananchi kama yanafaa kwa matumizi au la. Wasitilie mkazo maziwa ya watoto tu, watuangalie na sie wazazi wao.
     
  2. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ebu jiangalie vizuri hamna sehemu umeanza kunenepa nenepa bila kujielewa? Ukiona hivyo ujue Chinese has already established a camp in your home. Ila seroius serikali iwe makini sana na hili jambo otherwise tutakwisha kabla ya Oktoba 2010
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwanangu ana miezi mitatu sasa, tumemwanzishishia wiki moja sasa maziwa ya totolac 1. dogo mafua yamejenga himaya since last week na hayashuki. mtoto wa jirani naye hivyo hivyo lianzishwa totolac hiyo hiyo anaugua mafua mpaka pua zinaziba. ni ya kutoka south afrika.

    Sijui kama TFDA wamepiga ban maziwa haya maan yapo tele madukani
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nilishaona matatizo ya nido two months ago nimeachana nayo. napiga kavukavu bila maziwa.

    Mkuu Nyika kwani hakuna jirani mwenye "moo" wa maziwa?? piga kitu asili kwani hata yakiwekwa maji hayana toxic mwilini
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka hongera sana bana. I didnt know this. Huyu ni 1st born au 5th born.
    Mpe pole kwa mafua ila kwa dawa zaidi mPM LazyDogy au Arsene Wenger wana dawa kiboko hawa jamaa kwanza za asili
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa lol!!! waja mna mambo!!! wachina in ze housi!!

    and you mpwa wat is so special in 2010??? are you expecting miracles au kuna nini
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    deh deh deh gudi edivaizi
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Msanii tafadhali tazama gazeti za leo(sikumbuki ni lipi) TFDA wametaja maziwa yanayofaa kwa watoto mengine jamani mtawasababishia watoto matatiz ya kudumu mishani!!! kuna na list wametoa ambayo katu hayakidhi viwango!!

    scary!!! mtoto mafua hayaishi!! usifanye masihara
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    bht unaongea kiingereza kikali? wee acha tu! (sore mtoa mada)
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    General election dada
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani matokeo hujayajua tu??? (sore off topik) subiri miujiza mwaya Sipo!! usinifate mi mwenzio thiatha hizi hatuivagi chungu moja (mmoja wetu anatoka ka ngararimo)
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu huwa nanunua copy ya mwanachi je wametoa gazeti gani??
    ila kwa ukarimu pls niorodheshee hayo maziwa ili niende kuyamwaga totolac nirudipo gheto leo
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nlisomea uingleza hiyo 4th tongi yangu hahaaa!! ila chako ni zaidi ya cha kiblurey mweee!!!
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahha umenikumbusha home wewe Ngararumu a.k.a Makukuru. Chakula kitamu sana kile ila inabidi kuwa na water otherwise
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nilisikilza kwenye kuperuzi ndo tatizo ila list haikutaja totolack for sure!!! ngoja nicheck nuz paper zangu hapa ka ipo list ntakupa
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha ni festiboni mkuu.
    Lazydog ni mganga nguli kutoka nijeria?? maana nimeona banners kila kona dar kuhusu mganga kiboko kutoka naijeria....
    anyway nitawapm kuangalia ushauri watakaonipa thanks mkuu
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Thanks UNAJALI SANA WEWE
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    hahaaaaa! nasepa sipo!! naenda kumtafutia msanii listi ya maziwa ya mtoto asije akatuumizia kashangazi. afu mwambie akupe unitumie no ya simu ntamtext!
     
  19. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Msanii na mie nilisikia hiyo list ya maziwa ya watoto kwenye redio, nakumbuka aina moja au mbili zilizofikia kiwango; Lactogen 1, Lactogen 2 namba inatemea umri wa mtoto, na Cowbell, kulikuwa na mengine ila siyakumbuki.
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Shida ni kwamba hiyo lactogen ni ya afrikakusini lakini dogo mafua ndo yamejenga kilinge kwake. Namsubiri BHT anijuze maana akili yangu imefulia sasa
     
Loading...