Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maziwa matamu,lakini...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Oct 15, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Ndio,ni mazuri sana,wanaume wengi hupenda sana kuya chezea
    na hata kunyonya, of course,nami nimo pia.

    Lakini,moja kati ya matatizo yanayo wapata wanawake wengi ni kansa ya maziwa.
    je,tuna usalama gani sisi tunao kimbilia kunyonya?

    Ni lini utajua ni salama,na lini sio salama kunyonya?

    Utakuaje ukinyonya kwa mtu alie na breast cancer ?

    Tuna pigana vipi na janga hili katika jamii yetu?
     
  2. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    as far as i know cancer is not a communicable disease. cancer is treatable ikiwahiwa lakini sijui njia yoyote ya kuzuia isitokee
     
  3. k

    karatta Senior Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    do u think cancer is a transimitable dzz?
     
  4. k

    karatta Senior Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kupata cancer inategemea na exposure ya kitu fulan Kwa mfano exposure ya radiation mbalimbal,food poison n.k
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijui aisee,ndo maana nikauliza kuna usalama gani utakapo
    nyonya kwa mwenzi wako,yeye akiwa hajui kama ana kansa na baadae ika
    gundulika anayo.
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hellow!!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Eeeee..........
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well,maybe huku kunyonya nyonya nako kunaweza kuwa kuna
    sababisha aina nyingine ya kansa kwa wanaume na watoto?
    Una semaje?
     
  9. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hahaha, labda umtafune maana meno mengine yana poison, nafikiri yakitoka maji-maji time ya kunyonya ndio inaweza kuleta madhara kwa mwanaume au mtoto. Ama kama makavu naona hamna mushkila.

    Hamna condom ya mdomo - hahaha.
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa Speaker, ni matiti, ndio wanaume wanayopenda kuchezea, si maziwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. t

    tmasi de masio Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kondom ya chini tu kuvaa shida utavaa ya mdomo.hahahaha
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Ndio maana wanaume tunapata cancer za koo kumbe wengi wetu wananyonya sana hii kitu eeh
     
  13. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umenifanya niende online na kusoma a bit nikaona hizi habari. unless ukifanya #1, hakuna namna ya 'kusambaza' breast cancer from 1 person to another. this applies to all cancer types.
    1. Bernard Peyrilhe - Wikipedia, the free encyclopedia
    2. Transmission of breast cancer--a controversy reso... [Clin Genet. 1992] - PubMed - NCBI
    3. How the breast cancer can be transmitted? - Yahoo! Answers
     
  14. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka nyonya tu, cancer haiambukizi, labda mwenyewe akueleze kuwa anaumia ukimnyonya.
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyonya matiti,usinyonye maziwa ni ya mtoto.
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Endelea tu kunyonya haiambukizi
     
  17. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ingekuwepo ningenunua contena,maana napenda sana kulamba ila naogopa kukutana na surprise lol
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna article naisaka apa inayohusu namna unyonyaji wa maziwa iwe mtoto au mtu mzima inavyopunguza uwezekano wa mama kupata Cancer
    Nkiipata ntawaiweka hadharani
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanamme, nawaalika mnyonye matiti ya wake/wanawake zenu.

    Inapunguza uwezekano wa kansa ya matiti.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Of all the people, you, Speaker ndo unauliza hili swali? Mmmh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...