Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maziwa madogo (matiti)

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyakwaratony, Jun 28, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari za asubuhi wapendwa,naomba ushauri / msaada. mimi nina maziwa madogo ya kuna nguo nikivaa usinitilia maanani unaweza kudhan hayapo. napenda maziwa makubwa. hivi naweza kula vyakula gani ili yaongezeke au nifanyeje.
    tafadhali dawa za kichina sizitaki. . .
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mmh! can we meet in person pliz, I guess I can help u in this..!
     
  3. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    njia moja wapo ni matiti yakishikwashikwa na kutomaswa na mikono ya mwanaume huwa yanaongezeka! na yakinyonywa pia!
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Duh!
    Ushauri wenu kiboko. No more comments
     
  5. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimeomba ushauri na sio kutaka kukutana na mtu!
     
  6. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri!
     
  7. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nawe ushaur wako mkuu!
     
  8. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ziko dawa asilia. Waone wataalamu.
     
  9. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamata ujauzito, tatizo kwisha.
     
  10. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    THIS IS A GENETIC MAKEUP, naona wengine wanatoa ushauri wa mtaani. Ila hili suala ni biological issue. May be kama utaonana na madaktari bingwa wa wanawake wakakupa ushauri mzuri zaidi...
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wengine tunapenda hivyo viduchu. keep it up
     
  12. mbuvu

    mbuvu Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili yakuwe yanahitaji kutomaswa sana na kunyonywa hiyo ndio dawa
     
  13. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    kweli JF ni kisima cha burudani
     
  14. K

    Kailanga Senior Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washauri nasaha kama wewe taifa hili linawahitaji!
     
  15. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wataalamu gani?
     
  16. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nita suggest kwa GF wangu asome thread hii.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    breast implementation
     
  18. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwanini kujitafutia matatizo? boyfriend wako amekubaliana na wewe kwamba utafute artificials? au ndo mmeshamwagana naye. Ni kwani hamjiamini na uumbaji wa Mungu nyinyi wakina mama? wewe umeshaambiwa ni hormone hizo, sasa bado unatfuta kumchallenge Muungu aliyekuumba kwa kutafuta artificial (mchina)? wewe un bahati lkn sasa unajitafutia matatizo.

    Mimi nakushauri ujiamini na umshukuru Mungu wako kwa uumbaji wake kwako na usonge mbele na maisha. Achana na tabia ya kujirundukia artificials mwilini,ipo siku utakuja ujutie. Pia, vitu vingine ni logic tu na wala huitaji kuja hapa jamvini, kwani hapa kuna watu wa kila aina. Wapo wasiojali matokeo ya kile wanachokushauri kwani huo utakuwa ni mzigo wako. Ni bora uwe na amani, na kikuu ni kwamba UJIAMINI na uachane na maisha ya kuigiza hayo.
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kweli shukuru MUNGU wenzako wanayatafuta hayo hawayapati utajaambulia Nido hai tumboni ukose sidiria
     
  20. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kuleta na picha ili tujadili kitu wakati tumeona ukubwa wake.....
     
Loading...