Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maziwa kwa Mtoto

Discussion in 'JF Doctor' started by MegaPyne, Feb 8, 2009.

  1. WanaJF,

    Natafuta maziwa kwajili ya mtoto wangu, ana miezi mitatu na mama yake anaishiwa maziwa siku zinavyozidi. Hapa bongo mnanishauri nitumie maziwa gani?
     
  2. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,721
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nakushauri tumia maziwa ya ng'ombe ya kopo hayaaminiki sana hope unakumbuka ishu ya MELAMINE
     
  3. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha kucheza na afya ya mtoto wako. Miezi mitatu unafanya kuulizia ushauri wa maziwa humu! Kumbuka lishe ya mtoto ndio ina-determine afya yake ya sasa na hata ukubwani, hivyo nenda kaonane na wataalamu wa afya mara moja (ma-daktari) kwa ajili ya uchunguzi wa mama na ushauri sahihi na mzuri zaidi.
    Hii unayofanya sasa na kama matibabu kwa njia ya posta ya waganga wa jadi. Period.
     
  4. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mkuu tafuta Maziwa ya S26, itasaidia, pole sana
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni kati ya maziwa ya kopo ninayoyaamini, muulize na docta pia uone atakushauri utumie maziwa gani.
    Tatizo la maziwa ya ng'ombe ni kwamba unanunua uwe unawafahamu na kuwaamini wauzaji maana wengine wanaweza kuchanganya na maji pia ng'ombe akawa na matatizo bado anakamuliwa maziwa. Hivyo inakuwa siyo salama lakini kama unawafahamu unawaambia ni maziwa ya mtoto, maziwa ya ng'ombe ni mazuri kwa maana ni natural zaidi kuliko ya kopo.

    Ila kama ya kopo S26 ni mazuri!
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yes, huyu mheshimiwa amtafutie S26......kama ulivyosema, maziwa ya ng'ombe tatizo lake kubwa ni wafugaji wetu na wazalishaji wa maziwa hayo siyo waaminifu na wanatamaa sana(huchanganya na maji). Mwenyewe mtoto wangu alipokuwa mdogo, nilimwomba jamaa mmoja awe ananiletea maziwa ya ng'ombe but yule jamaa despite the fact nilimwambia ni ya mtoto aliendelea kuchanganya na maji so had to stop na kukimbilia S26....ni mazuri ila be careful, kuna S26 feki!
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,457
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Pata ushauri wa daktari bingwa wa watoto kabla ya kuamua kumpa mtoto maziwa mbadala!!! Pia kwa nini mama yake maziwa yamekoma. Kuna sababu pia kama afya yake ni fresh na anakula vizuri. Je mkeo hana stress yoyote??? Si kawaida sana mama kukosa maziwa kwa miezi mitatu!! Seek medical advice first!!! and do it soon ili mwanao asikose mlo maana inaathiri growth (child milestone development).
     
  8. Yunic

    Yunic Senior Member

    #8
    Feb 9, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta daktari wa watoto akupatie ushauri wa uhakika. Mama kuishiwa maziwa ni tatizo ambalo ni la kawaida. Kwa sasa, mnaweza kujaribu uji mwepesi sana, na mtoto jinsi anavyokuwa ataendelea kunywa uji mzito zaidi na hadi kufikia vyakula vya kupondwa. Maziwa ya kopo siyo ya kuamini sana...most likely ni zile fake/lead-tainted kutoka China.
     
  9. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uji ama vyakula vingine nje ya maziwa not recommended below age 4 months (UN, WHO, UNICEF, MoHSW-TZ)
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana kaka, nenda hospitali ukapate ushauri wa kitaalamu kwa nini mkeo anakosa maziwa obvious there is somthing behind that. S26 itasiaidia sana kwa mwanao but kwa mkeo bado tatizo liko pale pale.
     
Loading...