Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maziwa fresh

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by peter tumaini, Mar 27, 2012.

  1. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI WAKUU,

    Nimepata sehemu ambayo naweza kupata maziwa fresh ya ng'ombe wa kienyeji ila mkoani.wadau challenge niliyo nayo kwa sasa ni jinsi ya kusafirisha yafike kwa customer yakiwa fresh na pia kumpata mteja wa kuwa namsambazia .
    hivyo wadau naleta kwenu mwenye connection na mnunuzi wa maziwa fresh kama lita 5,000 kwa wiki kwa kuanzia na mwenye link au aliye na container za kusafirishia tuwasiliane hapa jamvini ikiwezekana twaweza fanya joint venture.

    Nawasilisha.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Wasiliana na Tanga fresh!
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo wapi
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wacha masihara wewe hivi unajua ili kupata lita 5000 itakubidi kukamua ng'ombe wa kienyeji wangapi?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ng'ombe wangapi naru?
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu uko Kasulu nini? Maana huko mpaka tunamwaga maziwa kwa kukosa soko!
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sawa na hizo lita alizozitaja au zaidi
     
  8. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko shinyanga mkuu
     
  9. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NARUBONGO

    Hivi ng'ombe 600 wa maziwa kwa wiki hawatoi hizo lita 5,000 au wewe unafikiriaje?kama una soko lete tufanye kazi
     
  10. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko shinyanga mkuu. kama kasulu kuna maziwa pia twaweza unganisha nguvu tukatafuta soko la pa1.
     
  11. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una contacts zao unisaidie.
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ok, mwanzoni ulisema ng'ombe wa kienyeji. Nilikuwa naona musoma dairy milk shops pale mwanza sijui kama bado wanaendelea, wacheck kwanza hao itakusaidia kuuza maziwa yako karibu na hapo shinyanga c'se nilisikia huwa wananunua maziwa kutoka kwa wafugaji kama anavyofanya asas
    bei ya maziwa hapo shinyanga kwa lita ni sh ngapi? una usafiri binafsi wa kusafirisha maziwa? kama haunausafiri binafsi bei ya kukodi usafiri ni sh ngapi? umeshaangalia gharama za uhifadhi kwa wiki 1? (note: vifaa vya ukamuaji na usindikaji ni free of duty, itakusaidia)
    Jaribu kufikiria kwa umakini mkubwa hayo juu

    challenge kubwa utakayoipata ni quality ya maziwa c'se watu wa vijijini huwa wanachanganya sana maziwa na maji, hii inaweza ikakuharibia
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    heee! Usiniambie ng'ombe mmoja anatoa litre 1!!!
     
  14. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa sio chini ya ng'ombe 7500. kwa maana ya wastani wa lita 1.5
    ngo'ombe wa kienyegi kufugia maziwa ni utumwa.
     
  15. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kuwa serious basi NG,OMBE 7500 kwa lita 1.5 ni sawa na lita 11,250 kwa siku. mie naongolea kwa wiki
    utakuta ng'ombe anayeweza toa lita 5 kwa wiki itatakiwa ng'ombe 1000 tu kupata hizo lita 5000 na huku kuna watu wana Ng'ombe zaidi ya 2000 mfugaji mmoja.
     
Loading...