Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya wanapinduzi wa Nyamongo, TARIME

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, May 25, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajamii

    Jana kupitia vyombo mbalimbali vya habari tumesikia na kuona kuwa miili ya wapiganaji wetu ilitelekezwa baada ya kuibiwa Motuary na polisi usiku wa kuamkia jana. Ni maajabu kwelikweli!

    Kwa yeyote mwenye taarifa atujuze status ya miili hiyo. Mazishi yamefanyika?

    Wapiganaji na wanapinduzi waliofariki ktk kisanga hiki..R.I.P:A S-rose:
     
  2. F

    Fareed JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Any loss of life is regrettable. Inabidi kufanyika uchunguzi kujua mazingira ambayo watu hawa walifariki. Je, walipigwa risasi wakiwa ndani ya eneo la Barrick? Je, polisi walikuwa na jinsi nyingine ya kuwazuia isipokuwa kuwapiga risasi? Je, ni kweli walipigwa risasi mgongoni wakati wanakimbia?

    Pia tukumbuke kuwa ule ni mgodi wa dhahabu, hivyo lazima ulindwe kama inavyolindwa benki au kampuni yoyote yenye mali. Sasa watu kama walivamia ndani ya mgodi kwa lengo la kuiba gold ore na wakapigwa risasi napata ugumu kuwatetea na kuwaita "wanamapinduzi."
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    wezi waitwa wanamapinduzi......! siasa bwana!
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Eti 'WANAMAPINDUZI',kumbe ukiiba ckuiz unakuwa mwanamapinduz?you must be kiddin'
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Public toilet!!
     
  6. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe Nyamongo ni mali ya Barrick?? Na je wana Nyamongo waende wapi? Hivi kweli naweza kuja leo katika kiwanja chako na kuweka uzio wa chuma na jeshi na kusema yaliyomo ni mali yangu. Ushindwe na Barrick yako!!
     
  7. c

    chetuntu R I P

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unacheua tu hapa!
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wezi wanapewa hela ya rambirambi na Polisi.......! siasa bwana!
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Acha kukurupuka Mahesabu nani kakuambia waliouawa ni wezi? hivi unajua kila mtu ni "innocent" kabla mahakama haijatoa hukumu? kwa mtu smart ulitakiwa useme "watuhumiwa" kwa hii post yako mimi nahisi wewe ni mwenda wazimu lakini sitokuita mwenda wazimu mpaka ushahidi wa kitabibu utolewe. Any way nilikuwa nakukumbusha tuu uwe makini na maneno yako ipo siku utakuwa na la kujibu.
     
  10. O

    Omr JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni majambazi sio wanamapinduzi. hivi nyie hamuijui mara kwa ujambazi?
     
  11. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tumechoka kuonewa, tumechoka kuchezewa, sasa tunataka mapinduzi. Mapinduzi yatakayorudisha heshima ya mtanzania. Mtanzania amepewa nchi hii na mungu si makosa kuzaliwa nyamongo. Ni nani anayekuwa na raslimali ambazo haki ya kuzifurahia ni ya wageni? Wananyamongo na watanzania wana haki ya kufaidi keki ya raslimali za taifa. Kama serkali imeshindwa kulisimamia hilo wananchi wafanyeje?
     
  12. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani, matusi yote haya ya nini?

    Kwa yeyote mwenye taarifa, swali ni je miili imeishapumzishwa kwa heshima zote?
     
  13. n

    ngurati JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wale walikuwa sio wezi, walitaka kufaidi au kurudisha japo asilimia 0.001 ya utajiri wetu ulioibiwa na kupewa wazungu wakigawana na ccm. kwa maneno mengine waliata "ku-redistribute un-equally distributed resources".

    watu kama hawa ni wanamapinduzi for sure. we unadhani mwanamapinduzi ni nani?? nape au? we unadhani mapinduzi ni kumtoa makamba mkubwa na kumweka makamba mdogo???
     
  14. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    typing error or? are you Mkare wenu or ****** wenu or Mkware wenu? Probably both of the last two..
     
  15. n

    ngurati JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wezi wanapewaga milioni tatu kila mmoja na jeshi la polisi???
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acha utani na roho za watu,sheria ipi inasema wezi wapigwe risasi tena za mgongoni wakiondoka hapo ? Jambazi mwenye silaha atakimbia ? Kama walikuwa na silaha mbona hata polisi mmoja hajajeruhiwa ?
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa ni wanadamu kama wamekosea wapelekwe mahakamani, acha tabia za shangazi yako wewe.
     
  18. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndugu zangu tuwe na utu,kama ni wezi mbona serikali inawagombea na kutaka kuzilipa maiti?someni taarifa ya uchunguzi wa maiti mgundue kuwa walionewa kwani maiti zote zimepigwa risasi kwa nyuma.uonevu wa serikali kwa raia.r.i.p.
     
  19. A

    Analytical Senior Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nini serikali iliwapa rambirambi?
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Taarifa za vyombo vya Dola zilisema walikuwa watu zaidi ya 800, katika hali ya kawaida hakuna majambazi wanoweza kufikia idadi kama hiyo, maana wataonekana hadharani ilhali majambazi wanatakiwa kujificha ili wasionekane. Ni kweli kwamba mgodi unatakiwa kulindwa kama mabenki au Kampuni yoyote yenye vito vya thamani. Lakini katika historia ya nchi yetu hakuna benki iliyowahi kuvamiwa na majambazi 800 au zaidi.

    Kulingana na uelewa wangu hawa waliouwawa Nyamongo, ningeweza kuwaita wavamizi, lakini pia najiuliza kulikoni hadi watu 800 wavamie eneo ambalo wanafahamu kuwa lina ulinzi mkali? Kumbuka kuwa mgodi wa North Mara unalindwa na makundi mawili la kwanza ni Askari Polisi/FFU na la pili ni Askari wa Mgodi tena nao wana sila wanaoitwa "Mobile".

    Nilipotafakari mambo yote hayo, nikaona kwamba hadi kufikia watu 800 kwenda kuvamia sehemu kama hiyo hata kama walitaka kuiba, maana yake ni kwamaba wamekata tamaa na wanaenda lolote liwe. Kwa maana nyingine ni kwamba wamefikia kikomo cha uvumilivu na hali ya eneo hilo, hivyo, wanahitaji kusikilizwa na mabadiliko kufanyika. KUFIKIA HAPO, NAMI NIKAWAITA WANAMAPINDUZI.
     
Loading...