Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya Shoga Ryan Dunn

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jun 24, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kanisa la Westboro Baptist Church la Kansas City, Marekani limeandaa maandamano kupinga mazishi ya msanii maarufu nyota wa kundi la Jackass, Ryan Dunn ambaye alifariki wiki hii kwa ajali ya gari, kanisa hilo linasema kuwa Ryan Dunn alikuwa ni mtenda dhambi na baada ya kufariki hivi sasa yuko motonKanisa la Westboro Baptist Church lenye makazi yake Kansas City nchini Marekani linajulikana sana kwa maandamano yake ya wazi ya kupinga mashoga duniani.

    Kanisa hilo lilitoa taarifa kwa vyombo vya habari likisema kuwa Ryan Dunn yuko motoni.

    Ryan Dunn alikuwa msanii maarufu wa kundi la Jackass la Marekani ambalo limekuwa likifanya shoo za michezo ya hatari na vituko mbali mbali ambapo shoo zao huonyeshwa na televisheni maarufu duniani ya MTV.

    Kanisa hilo lilisema kuwa kifo cha Dunn kwa ajali ya gari ni matokeo ya vitendo vyake viovu ambapo mara nyingi huonekana akifanya vitendo vya kipuuzi na wakati mwingine akifanya vitendo vinavyohusisha ngono.

    "Kwa rehema za Mungu, maisha yake duniani yamekatishwa kwasababu alikuwa akifanya maovu na akiwafundisha watu kufanya maovu mbele ya mungu", ilisema taarifa ya kanisa hilo.

    Dunn alifariki dunia akiwa na umri wa miaka 34 baada ya kupata ajali wakati akiliendesha gari lake aina ya Porsche kwa spidi ya kilomita 225 kwa saa.

    Wakati huo huo, Dunn alikuwa amelewa na damu yake ilipopimwa ilionyesha kuwa na kiwango cha alcohol mara dufu ya kiwango kinachokubalika kisheria.

    Familia ya Dunn iko kwenye maandalizi ya kufanya mazishi makubwa kwaajili ya Dunn na polisi wameishapewa taarifa kuhusiana na maandamano ya kanisa la Westboro Baptist Church.i.
     
  2. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naungana na kanisa hilo,kupinga ushoga!!
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ushoga ni kitendo cha utovu wa nidhamu. Hivi kweli Mungu alikosea kukuumba mpaka ufikie hatua ya kubadili jinsia yako.

    Jamani wanaume shikeni viuno vyenu na wama tushike matumbo yetu tuombe Mungu kwa mapenzi yake atupe familia bora. Na nyie wanaume mnaofanya hayo mambo ya kufanya mapenzi na wanaume wenzenu jamani muogopeni Mungu sana, acheni Mungu aitwe Mungu siyo kumkosoa Mungu jamani.

    Glory to be GOD.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    helo kanisa lifungue tawi hapa kwetu Masanilo awe mchungaji na mimi niwe mtunza hazina
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo waumini watapigwa ban hadi wagome kutoa sadaka..
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpeni taarifa huyo askofu wa kanisa la Anglican jimbo la Dodoma ambaye anachefua si tu wafuasi wa Anglican bali wakristu wote wa Tanzania
     
  7. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ushoga unatia aibu.
     
  8. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,379
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ushoga ni uhalifu dhidi ya ubinadamu...
     
  9. f

    fikiriakwanza Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa ila wengine ni mashetani yaliyojibadilisha na kuwa kama binadamu ili wawatoe watu kwenye kweli ya Mungu.Piga moyo konde endeleea kuwaweka kwenye maombi walioingiliwa na mashetani haya.
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ............... kwani yale Makanisa yanayounga mkono USHOGA yenyewe yanafata KITABU gani ?!
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    aaaah wapi !? mbona kanisa limeruhusu ! na Watu wamagharibi wanakushikia bano ukiwanyanyapaa matejaa !
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ......ushoga ni moja ya Tabia mbaya za makafiri, kama vile kula kiti moto, pombe na kutembea uchi, kula riba, kamari ! (kwa uchache tu)
     
Loading...