Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya Prof. Jwan Mwaikusa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Jul 17, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Nimehudhuria heshima za mwisho kwa Prof. Jwan Mwaikusa zilizo fanyika Nkruma Hall, UDSM
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu Pasco, tunaweza kujua nini kinaendelea huko?
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Daah, JF ipo kila mahali. Thanks Pasco, endelea kutuhabarisha.
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nilipoona title mara ya kwanza, nilidhani upo eneo la mazishi (makaburini)
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pasco amekwama sehemu lakini updates ziko kama ifuatavyo:

    Heshima za mwisho zimeisha toka Nkrumah Hall, na msafara wa kuelekea nyumbani kwa marehemu Sala Sala uliongozwa na pikipiki ya Traffic.

    Mwili wa marehemu kwa sasa upo nyumbani ukisubiri taratibu za kifamilia
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mungu awafariji wafiwa na watanzania wote.
    Nimesikitika sana kwa MAUAJI ya Prof. Ingawa sikuwa namfahamu ila biograph yake niliisoma kupitia makala ya Mukajanga a day after his assassination.

    Najua kuna mkono wa watu humo ila MAZINGIRA yatawahukumu.
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mwili ushashushwa toka kwenye gari lililoubeba aina ya Mercedes Benz (Station Wagon) ambalo kwa nyuma lina vioo kitendo kinachomfanya mwombolezaji kuliona jeneza kirahisi, jeneza limeingizwa ndani kwa taratibu za kifamilia
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    MC kiongozi ni Dr. Sengodo Mvungi akisaidiwa na Hussein Kitta. Kuna idadi kubwa ya wanasheria na wamevalia mavazi yao rasmi wakiongozwa na Jaji mstaafu Barnabas Samatta, Majaji wa Mahakama ya Rufani, Mahakama Kuu, mawakili, mawaziri, wawakilishi wa vyama vya siasa akiwemo mchungaji Mtikila pia na wanajumuiya ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam wamejitokeza kwa mamia.

    Ibada ya mazishi inaanza.
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kule Nkrumah Hall ukumbi ulifurika kiasi watu wengine walibakia kwa nje...
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ibada imeisha, haikuwa ndefu sana. Sasa zinaanza heshima za mwisho kwa miili ya marehemu wote wawili (pamoja na wa nduguye waliyeuawa pamoja Gwamaka).
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mavazi ya Majaji na wanasheria inaelekea yanawapa taabu (majoho mekundu na meusi mazito yanasharabu jua hivyo kuwasababishia joto)
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu invisibo thanks kwa kutuhabarisha
    tujuze zaidi
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Heshima za mwisho zinaendelea.

    Pasco ni mmoja wa wanafunzi wa marehemu, alimfundisha UDSM, na anadai alikuwa mwalimu aliyonekana kwa wengu kuwa 'very fair'. Alibahatika kukutana naye Dodoma mwezi Aprili na walikaa Dodoma Hotel pamoja na Doc. Mwakyembe.

    Wakiwa katika maongezi, Dr. Mwakyembe aliwambia kuwa maisha yake mwenyewe (Mwakyembe) yapo hatarini kwani kuna assassin alikuwa amelipwa kuhakikisha anamtoa roho lakini huyo mtu baadae aliingiwa na 'roho ya huruma' akaenda kwake Mwakyembe na ku-confess. Aliwambia kuwa alilazimika kusambaza taarifa hizo panapohusika na kuwambia kuwa chochote kitakachotokea basi wasishtuke kwani kuna mpango dhidi yake umepangwa. Prof. Jwan (marehemu) alimpinga na kusema "Death is always a surprise, as long as none can anticipate death".

    Heshima za mwisho zinaendelea, kuna watu wengi sana
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu Invisible kwa kutujuza.

    Mungu awarehemu Prof na mwanaye.
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Maprofesa wafuatao wameonekana mazishini:

    Mark Mwandosya, Pius Ng'wandu, Issa Shivji, Geofrey Shaidi, Palamagamba Kabudi, Costa Mahalu, Fulgence Kazaura, Rwekaza Mkandala, Hamudi Majamba, Gamalieli Mgongo na wengine wengi.
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tangu heshima za mwisho zinaanza kutolewa takribani dakika 15 hivi, bado ni wanawake wanapita na muda wa wanaume bado!
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimrod Mkono na Israel Sekirasa (wa SUMATRA) wanaonekana kuhudhuria pia. Kutokana na uwingi wa watu, zoezi la kuuaga mwili wa marehemu LIMEAHIRISHWA, waliobaki wataaga kwa 'jumla' baada ya mwili kutolewa nje. Sasa wanafamilia ndo wamepewa nafasi ya kuaga, wanaangua vilio sana
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    natoa pole sana kwa familia pamoja na wana jf wote walioguswa kwa namna moja au nyingine.wawe wapole mambo yote yatajulikana baada ya muda si mrefu.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Invisible na Pasco... yaani nimesoma hii post nikasikia kama mwili umepigwa shoti ya umeme!!!! Roho imeniuma kama nilimjua marehemu...

    Gone are the days when we trust one another
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu De Novo, mwenyewe nimejaribu kufikiria na kuanza kuamini kuwa Tanzania is no longer safe!

    Mwili wa marehemu sasa unapelekwa makaburini na jeneza lilibebwa na walimu wa sheria tu wakiwa wamevalia majoho yao.

    Kaburi lipo jirani na nyumbani, limeshajengwa na kunakshiwa na vigae (marumaru)
     
Loading...