Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mazishi ya patirck mafisango

Discussion in 'Jamii Photos' started by dubu, May 21, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    boban akiwa na mgosi kinshasa

    [​IMG]
    watu wakiwa kwenye foreni ya kutoa heshima za mwisho

    [​IMG]

    [​IMG]
    akipelekwa makaburini

    [​IMG]
    hii ndo nyumba ya milele ya patrick mafisango
    [​IMG]
    hili ndo gari alilo pata nalo ajali.
    r.i.p mafisango
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.I.P bro P. Mafisango
     
  3. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Dah so sad,P.K.A(pumzka kwa amani)mafisango.
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa majonzi makubwa kama shabiki wa SIMBA SC nitakukumbuka Patrick.
    May the Almighty God Rest your Soul in Eternal Peace.
     
  5. g

    gkipps Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumzika kwa amani bro,umetangulia sisi twaya tupo nyuma yako...mungu akupe mwanga wa milele akuangazie
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amlaze mahara pema peponi!
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    RIP and s young to go
     
  8. a

    achilles Senior Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naked we came,naked we return. R.I.P our ill-fated MAFISANGO.
     
  9. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mapema saan kuondoka kaka... Duh.. P.k.a mafisango
     
  10. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Bwana alitoa na Bwana mwenyewe ametwaa, jina lake libarikiwe.

    Hawa foreigners wawe wanafanya jitihada ya kuchunguza historia ya baadhi ya vilabu hapa nchini kabla ya kujiunga navyo kwa vile kuna ambavyo vina utamaduni wa kutoa kafara wachezaji na viongozi mashuhusri ili viweze kupata mafanikio.

    Historia inaonyesha kuwa Simba Sports Club ndiyo kinara wa mambo haya - TAFAKARI!!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    R.I.P Mafisango ..tulikupenda lakini mungu akkupenda zaidi
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Rip brother
     
  13. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Naked gani unayoizungumzia hapa iliwa wakrustu maiti wanamvisha nguo na waislamu pia wanavishwa sanda?
     
  14. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    teh teh teh umenifurahisha kweli kweli, kumbe na wewe unalijua eenh! kuna mchezaji miaka ya 80 mwanzoni alifia pale Msimbazi akipelekwa Muhimbili sikumbuki jina , je Sembuli? hawa watu balaa, hata Mkwe wake Sunday manara pia walimtoa kafara tena alikuwa kama Albino fulani fulani hivi hawa Simba sio watu hata kidogo!
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    RIP Petie Makambo
     
  16. eddiom

    eddiom Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ndugu thanks kwa maone yako...wewe unaona mbali sana na unajuwa jinsi ya kumfumua mtu ubongo
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah! RIP...
     
  18. lukenza

    lukenza Senior Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP Mafisango
     
Loading...