Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya mwandishi James Mwakisyala leo Pugu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Jul 21, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - leo ni siku ya mazishi ya muandishi maarufu wa muda mrefu sana nchini, bwana james mwakisyala aliyefariki juzi usiku hospitali ya muhimbili; mazishi yanafanyika leo saaa nane mchana, nyumbani kwake pugu, kajiungeni.

    - binafsi nipo njiani kwenda kuhudhuria mazishi haya na nimesitisha mualiko wa makanisa leo ubungo kuhuduhuria mazishi haya ya mwanahabari niliyekuwa ninamfahamu kwa muda mrefu sana toka nikiwa mdogo, wana jf huko pugu na kisarawe karibuni sana tumsindikize mwanamapinduzi mwenzetu!!

    - james alikuwa mwanamapinguzi halisi ukitizama maandishi yake utakubaliana na mimi, mungu amlaze mahali pema peponi!!


    William.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    RIP James Mwakisyala,nashukuru kwa taarifa mkuu!
     
  3. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Rip j.mwakisyala
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pole kwa ndugu, jamaa na marafiki wa familia ya marehemu James Mwakisyala, though sijapata kusoma maandiko yake.
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    RIP James Mwakisyala!
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anafanya kazi chombo gani?
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    R I P James,hao wanamkaribisha William kanisan hawako serious mtu hopeless anayepiga picha ovyo na wadada.
     
  8. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,452
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mwaki!
     
  9. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni familia ya marehemu. RIP James.
     
  10. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    R.I.P James Mwaksyala
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa,Mungu amuweke panapostahili
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    RIP ndugu yetu
     
  13. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,573
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    RIP James Mwakisyala,
    Daima nitakukumbuka, wewe pamoja na Bernard Bamwine (RIP) mlivyonisaidia nilipofukuzwa Chuo Kikuu mwaka 1992; kupitia Mfuko wa Emaus, Ubalozi wa Norway.

    Wakati huo ulikuwa Mwenyekiti na Bamwine alikuwa Katibu wa Amnesty International (Tanzania). Aidha ulikuwa ukifanya kazi Benki Kuu ya Tanzania.

    Ni majonzi mazito; Mwenyezi Mungu awape nguvu na uvumilivufamilia ya James Mwakisyala katika kipindi hiki kigumu cha kuondokewa nakiongozi wao. Tunamwomba Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Amina.
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    James Mwakisyala ni high profile name kwenye tasnia ya habari. Sijui ni kwanini msiba wake umekuwa low profile!.

    Thanks Bill for info, tupatie na update ya maziko.

    RIP James Mwakisyala!.
     
  15. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - mwenyekiti wa ipp alikuaj kwenye mazishi, na kusema wazi kwa wananchi kwamba kama sio mimi kuweka hii habari hapa jamiiforums asingejua kwamba rafiki yake mpenzi james amefariki, mzee mengi ameahidi familia ya marehemu kumsomeasha mtoto wa mwisho wa marehemu, ambaye ndio kwanza amemaliza darasa la saba, that was great na i am humbled sana!! Na again mungu amuweke marehemu james mahali pema peponi!!


    - ni muhimu sana kutumia vyombo kama hivi kusaidia wananchi, badala ya kukalia majungu majungu asubuhi mpaka jioni majungu tu!1 ha! Ha! Ok people back in town now! Nipo bills hapa relaxing!!

    Willie!!
     
  16. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Pasco, NIMEMUULIZA SANA MWENYEKITI MENGI KWAMBA KWA NINI HUU MSIBA UMEKWUA LOW PROFILE? AMENIAHIDI KUFUATILIA NA ATANIPA MAJIBU, NA PIA MKUU KASESELA ALIKUWEPO NA YEYE NI MIMI NILIYEMPIGIA KUMUARIFU, I AM VERY DIS-APPOINTED CAUSE HUYU JAMES AMEKUWA MUANDISHI WA TAIFA KWA MUDA MREFU SANA, WHY HAKUPEWA NATIONAL COVERAGE? NI A MILLION QUESTION JE KUNA MAHALI ALIANDIKA SOMETHING AMBACHO HAIKUWAFURAHISHA WATU FLANI AU WHAT?

    WILLY!!
     
  17. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Asante sana Willie kwa kutuwakilisha msibani kwa kaka yetu James.
    Imekuwa bahati mbaya sijaweza kuhudhuria mazishi haya kwa vile niko safari Arusha kwa arobaini ya msiba mwingine.
    James tunatoka kijIji kimoja na ni mtu wa intergrity, he said what he meant.
    Tutamkumbuka kwa ukweli na uwazi wake, hakumung' unya maneno ili kuwafurahisha wakubwa.
    Kama ilivyo watu wa huko Rungwe, ukweli ni benchmark.

    Tabia ya ukweli na uwazi ili mletea matatizo alipokuwa muajiriwa wa BOT, na akatimuliwa na wakubwa waliokuwa wanapindisha mambo.

    Tutakukumbuka James ambaye hakuwa na makuu wa majivuno kwa watu wote wakubwa hata sisi wadogo zake.

    Tabia yake ni nadara kuiona katika waandishi wa kizazi cha leo.
    RIP James Mwakisyala
     
  18. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mungu amlaze mahali pema peponi ndugu yetu James Mwakisyala
     
  19. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jimmy, RIP

    We shall always remember you.
     
  20. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mwenyenzi mungu nakuomba sana umpokee huyu mtumishi wako uliyemwita kwako kutoka dunia hii.upende kwa wema wako kuzibariki kazi njema ulizomjaalia kuzifanya alipokuwa hai nasi utuwezeshe kuiga mfano wa mema yake na kujitenga na uovu daima.
     
Loading...