Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya mwanafunzi aliyejipiga Risasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Laptani, Jan 21, 2012.

  1. L

    Laptani Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baada ya mwendo wa saa moja kwa gari tumefika Mererani eneo kitongoji maarufu cha Cairo ambako John Justin NDossi atapumzishwa milele.
    Itakumbukwa marehemu alijipiga risasi kifuani nyumbani kwao Levolosi Arusha baada ya kutuhumiwa kuiba dola 1500 za baba yake.
    REST IN PEACE JOHN.
     
  2. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa, kujiua ndio kunarudisha hizo $ 1500 au kunaondoa tuhuma zinazomkabili au kunatoa somo kwa babake na watu wengine kwa ujumla wasiwatuhumu watoto wao au ...? Mambo mengine yanahitaji kutafakari kwa kina kabla ya kuchukuwa maamuzi magumu.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Huyo baba alimuua mwenyewe kijana wake. hainiingii akilini kwamba alijiua mwenyewe.
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hivi jamani uchunguzi unaendeleaje? Mtu ajipige risasi halafu atembee toka chumbani kuja sebuleni ndo aanguke hapo?

    Wababa wengine mabazazi huwezi kujua...

    Poleni wafiwa.
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Halafu mtoto wa miaka 17 akikuibia unashindwaje kujua mpaka manenoooo? Hapa tunafanya assumptions zisizo na majibu. Inasemekana mama alirudi akakuta gate limefungwa kwa ndani ina maana alilifunga nani?

    Nyumba zina siri nzito sana. Kuna msiba ulitokea mtoto akanywa sumu akafa. Kumbe ni maneno ya baba na alimpa maneno makali mtoto akajisumu. Kila mtu akajua. Basi msibani baba akipita tu mama akimuona bab anapiga yowe uuuuwiii. Basi mpk baba akawa anavizia hivi mama asimuone akipita mbele yake. Makaburini wakakaa mbalimbali. Wakaja wakapatana baadaye maisha yakaendelea.
     
  6. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yule dogo mi namfaham vizur alikua 2nasomanae star sec shule iko karibu na mererani panaitwa mbuguni,dogo alifukuzwa kwa sababu ya utovu wa nidhamu ikiwemo matumiz ya bangi na pombe so inawezekana jamaa bangi zilimzid akaamua kujishuti.
    By the way kifo kile kinautata only baba yake na mama ndo wanajua siri
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi mwizi hawezi kujipiga risasi mwenyewe. Hizo ni hasira za babaya akajikuta tu anamchabanga mwanawe. Aisee!
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    rip kijana
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh poleni wafiwa ila je ni kweli aliiba hizo pesa?
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...alikuwa na haraka sana nae,
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siamini aisee,kujishuti chumbani zeni unamfungulia dingi geti finale unafia sebuleni!!??anyway RIP kijana
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siamini aisee,kujishuti chumbani zeni unamfungulia dingi geti finale unafia sebuleni!!??anyway RIP kijana
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siamini aisee,kujishuti chumbani zeni unamfungulia dingi geti finale unafia sebuleni!!??anyway RIP kijana
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    huyo mwanafunzi aliyejiua ni mjinga sana,ngoja akapumzike kwa amani
     
  15. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nasikia alikuwa mwanafunzi wa Edmund Rice Arusha? Ni msiba mkubwa kwa my old school Edmund Rice,ila suala la kujiua ni la kushangaza.Ila kama alikuwa mvuta bangi na mlevi sishangai,labda ni pepo lilikuwa ndani mwake.R.I.P
     
Loading...