Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya Mh. Regia Mtema huko Ifakara (updates)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josephine, Jan 18, 2012.

  1. Josephine

    Josephine Verified User

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumekucha, maandalizi ya safari ya mwisho yanaendelea, salamu na ibada vitafanyika katika viwanja vya kiungani.

    Watu ni wengi kwelikweli mabasi yanashusha watu kwa wingi sana.

    PICHA: Jinsi tulivyopokelewa

    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante sana kwa taarifa. Tuko live tunakufuatilia
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Mliopo Ifakara tunaomba update ya mazishi ya kamanda wetu Regia.
     
  4. Josephine

    Josephine Verified User

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uwanja umefurika watu ni wengi hapa viwanjani,tunasubiri ujio wa Maaskofu na mkuu wa Kaya.

    Nitaendelea kuwajuza japo nimebanwa sana na kazi.
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante first lady.

    Tunakufuatilia kwa karibu.

    Vipi wanachadema wa Morogoro mjini walikubali msaada wa basi kutoka kwa Aziz Abood?

    Misa itaongozwa na Askofu gani (Libena.....maana ndo ameteuliwa kuwa Askofu Mkuu wa jimbo jipya Katoliki la Ifakara, au Mkude ambaye ndo Askofu wa jimbo la Morogoro....au Askofu wa Mahenge?)
     
  6. Josephine

    Josephine Verified User

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni kazi ya usiku kucha, baada ya ratiba nzima ya mazishi kubadilika, awali tulikuwa tutoe salamu zetu za mwisho nyumbani then twende kanisani baadae mazishi.

    Lakini baada ya kuona umati mkubwa wa watu, tufanya maamuzi usiku wa saa nane kuwa mambo yote yafanyike kwenye open space, ili kila mtu shiriki vema.

    Hivyo imekuwa ni kazi ya usiku kucha kuhamisha mahema viti na mapmbo mpaka mda huu.

    Tumemaliza na ratiba itaanza mda si mrefu.
     
  7. T

    Twinky Senior Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa updates.... tunafuatilia na pole na majukumu
    B Blessed
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Be blessed our next first lady. Tunakufuatilia kwa makini!
     
  9. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umati huu wa watu toka kila kona nchi unadhihirisha jinsi dada Regia alivyokua kipenzi cha watu!
     
  10. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante kwa updates. Na poleni sana kwa huduma. Mungu awabariki kwa yote.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pole mama.Mungu akuongoze kutuhabarisha.Picha za mapokezi Ifakara nimeziona mjengwa blog zimenifurahisha sana.Hasa vijana machachari wa CDM waliokuwa wamevaa nguo nyekundu zimeandikwa SECURITY CHADEMA
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    aiseeee taa imezimika......
     
  13. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Tunafatia jf, wengine 2meshndwa kuwa pamoja ktk mazishi. Ila naamini makamanda mliopo mme 2wakilisha na mnaendelea ku2wakilisha vema. Viva
     
  14. Josephine

    Josephine Verified User

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu wa morogoro wamefika, japo siwezi kuuliza habari za usafiri waliotumia kulingana na majukumu,

    ibada itaongozwa na Askofu wa jimbo Mhashamu Agabiti Ndorobo.
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe kwa kutu update. Ninawatakia kila la kheri katika safari ya kumhifadhi Regia.
     
  16. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa taarifa tupo pamoja mama yetu!
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...pamoja sana...!

    ngoja tuweke kambi hapa
     
  18. H

    Haika JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Jamaani nalia mie, nani atatuletetea picha za tukio hili kama Regia?
    Nalia kwa mengi, mdogo wangu umeondoka, tulikuwa tunaanza kukuchukulia kama mkongwe,
    Anyway, sie ni viumbe, ni waja wa Mola, atakalo huwa.
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Viongozi mbalimbali wameshaingia hapa, viongozi na wabunge wasiopungua 160 toka vyama mbalimbali wapo hapa wakiwa wamevaa suti nyeusi karibu wote.

    Majadiliano ya hapa na pale yanaendelea huku kwenye jukwaa la jeneza kuna bendera ya Taifa na bendera ya chadema zote zikiwa nusu mlingoti.
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks first lady for updates. Picha tunazihitaji sana
     
Loading...