Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya marehemu Yohana Mpinga aliyekufa Ndago - Singida yafanyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMA POROJO, Jul 16, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mazishi ya marehemu Yohana mpinga aliyeuawa na vijana wanaodaiwa kuwa wafuasi wa CHADEMA yanafanyika hivi punde katika kitongoji cha Kibaya kijiji cha Songambele kata ya Ndago wilaya ya Iramba.

    Mkuu wa mkoa, naibu katibu mkuu CCM tanzania bara john Chiligati na mbunge wa Iramba Mwigulu Nchemba na wanaCCM wengi wamejitokeza.

    Watu ni wengi sana.

    Waombolezaji wanasema waambie jamaa wa upande wa pili waje kuzika. Hawapo hapa hata mmoja.

    marehemu alikuwa katibu wa vijana wa ccm wa kata ya ndago


    wabunge takribani 7 hadi 8 hivi wa CCM walikuwepo.

    CDM haijatuma mwakilishi kama CCM wanavyofanya kwenye misiba ya CDM, kwa mfano wa Regia Mtema, Wangwe na Bob Makani.

    Source: Mimi mwenyewe.
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mwigulu kaja kushuhudia?
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wasiishie kuzika tu wahakikishe na wale waliokuwa wanamtegemea wanasaidia hadi mwisho .
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Waombolezaji wanasema waambie jamaa wa upande wa pili waje kuzika. Hawapo hapa hata mmoja
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wewe inaonyesha ni mtu wa ndani wa mipango tokea mwanzo hadi mwisho wa matukio....MWAMBIE Mwigulu aache siasa za kitoto, ona sasa ana damu kila kona ya mwili wake. THIS IS UNACCEPTABLE!
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mwingulu alikuwa bungeni mida ya saa saba ameweza kuwahi msiba?
     
  7. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mwigulu umeua kijana wa watu sasa roho yako kwatu, damu ya kijana huyu na iwe juu ya uso wako milele na milele
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mungu akupumzishe kwa Amani Yohana
     
  9. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,348
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...Tulishasema siku nyingi Magulu Chemba ni janga la kitaifa ! Sasa mkimaliza mje tena na zile sinema zenu za urongo kama Kova na ndipo mtakapojua huyo Magulu ni cha mtoto na ubitozi wake wa kuvaa skafu na chupi za bendera ya taifa ni wa kizamani !! Video zitawaambua hao polisiccm..
     
  10. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Basi hapo watatoa hotuba za kuishutumu CD huku wao ndio wameratibu mpango kazi.
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hii misiba ya kujitakia, huruma zangu kwa familia yake tu.
     
  12. M

    Mbundenali Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwigulu anashuhudia unyama wake, mnafiki kama nini! Damu hii itamuwakia mwigulu!
     
  13. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ccm kupitia watu wake ndio imesababisha u-wawe Yohana. Kapumzike kwa maana na salimia wale makamanda wengine wa chadema walio uwawa na viongozi wa ccm.
     
  14. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa mwigulu anahusika na hili. Mda mwingine nilifikiria wala sijapata picha pale ambapo Mnyika angeli uawa au kujeruhiwa. Angeshangilia sana Jinga Nchemba.
     
  15. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Abarikiwe sana na apumzike kwa aman
     
  16. M

    Magesi JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viroba vimemtokea puani ataenda kujibu kwa mola kwa nn anazuia wanyonge kudai haki zao
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kifo cha aibu. Kadanganywa na mtu mpuuzi kurusha mawe ktk mkutano wa watu!! Ni onyo kwa wapuuzi wenzake kama wanataka kufa kwa aibu waendelee kupewa viroba,pilau,na tshirts eti wakafanye ktk mikutano ya upinzani.
     
  18. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    RIP yohana mpinga, najua haikuwa matakwa yako kuanzisha fujo zilizo gharimu maishaa yako, ni mapenzi ya mwigulu kutumia njaa kali ya wananchi kuwanunua walete fujo. damu yako itamlilia milele
     
  19. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    Mungu aiweke roho yake mahali inapostahili! kama alitumika kuvuruga chadema kwa malipo au ahadi amevuna alichopanda! na ni onyo kwa wengine wenye mipango kama hii! ni huzuni sana kupoteza ndugu na hasa kijana kama huyu ila tujiepushe kuamshana hasira na huyu mpuuzi mwigulu ndiye chanzo cha haya yote damu ya huyu kijana iwe juu ya kichwa cha mwigulu!!
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Amekufa Bila Kuvua Gamba Mungu ampumzishe kwa Amani
     
Loading...