Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya mama mkwe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kamaka, Aug 5, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa alikuwa na mkewe wakiaga mwili wa marehemu mkwe wake ,mwanaume akashindwa kujizuia akalia,mwanamke kuona hivyo akampiga kiibao huku akamwambia mumewe unalia nini na ulikuwa humpendi mama yangu? Jamaa akajibu najua,najua, ila nimeona kama amejitikisa!!!
     
  2. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haha kwa hiyo mshkaji alizani mbaya wake kaamka...............!
     
Loading...