Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi Ya Kichaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bikirembwe, Apr 19, 2008.

  1. Bikirembwe

    Bikirembwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Familia moja ilishangazwa pale walipopokea jeneza la marehemu mama yao
    aliyefariki nchini Marekani. Lilitumwa na mmoja ya watoto wake wa kike.
    Mwili ndani ya jeneza ulikuwa umesongwa sana ndani ya jeneza kiasi
    kwamba uso wa marehemu ulikuwa umegusa kioo cha jeneza!
    Walipofungua jeneza, walikuta barua juu ya merehemu, iliyosomeka namna
    hii:
    "Wapendwa ndugu zangu, nimeutuma mwili wa mama yetu kwa ajili ya
    mazishi, kwani imekuwa siku zote hamu yake kubwa kuzikwa nyumbani Machame, katika nyumba ya ukoo. Samahani sikuweza kuja na mwili kwani
    nimenyimwa likizo kwani kuna upungufu wa wafanyakazi hapa kazini mwezi
    huu.
    Ndani ya jeneza, chini ya mwili wa mama, kuna makopo 12 ya samaki wa
    makopo, paketi 10 za supu ya Royco na chupa 8 za jam ya maembe. Mgawane
    hivi kwa jinsi mtakavyoamua nyinyi.
    Katika miguu ya mama kuna pea moja ya viatu vya Reebok namba 9 kwa ajili
    ya mtoto mkubwa wa Mushi. Pia, kuna pea mbili za viatu kwa ajili ya
    watoto wa Urassa na Kwayu, natumaini nitakuwa sijakosea namba za miguu.
    Nimemvalisha pia mama American T-shirts 6, kubwa kabisa ni kwa ajili ya
    Manka, na zinazobaki ni za watoto wake. Hizo jeans mpya 2 ambazo mama
    amezivaa ni za wavulana. Hiyo Swiss watch mkono wake wa kushoto ni
    zawadi ya Koku kwa ajili ya sikukuu yake ya kutimiza miaka 21. Anti
    Rebeka, hizo heleni, mkufu na pete ambazo mama amevaa ni zako.
    Hizo soksi 6 ambazo mama amevaa wagaiwe wajomba. Tafadhali mgawane kama
    nilivyosema na kama kuna kitu kingine mnahitaji, basi mnieleze kwani
    hali ya baba nayo siku hizi si nzuri sana.
    Dada yenu mpenzi,
    Mama Manka
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Subiri wakusikie wenyewe....!!
     
  3. Bikirembwe

    Bikirembwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamna taabu Mkuu ni watani zangu na mashemegi zangu.
     
  4. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutaanza hapa mambo ya picha za samaki msilie tu!!!!!
     
  5. p

    ppatricam New Member

    #5
    Apr 23, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumesikia aisiii,lakini wewe mcharo nami nitase...... nitasema!
     
  6. Jaden

    Jaden Member

    #6
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimecheka sana!ujue kutuma mzigo bongo ni bei mno!so amepunguza bajeti!wonderful
     
  7. l

    libidozy Member

    #7
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmhk
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni ujanja mzuri wa kukwepa gharama mbona siku nyingi tu watu wanasafirisha dawa za kulevya ndani ya maiti.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280

    Nafurahi hamkuweka huko Heroine na Cocaine kama watu wengine!!!!!
     
  10. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    MTAKOMA KURINGA

    WENZENU WANATUMIA KILA OPPORTUNITY KUTIMIZA MALENGO YAO. Hebu angalia zoezi a kupeleka zawadi nyumbani halikukwamishwa na safari ya marehemu bali limefanyika kwa urahisi zaidi
     
  11. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sipati picha size zikawa kinyume.... wataomba baba naye ananii..
     
  12. J

    J 20A Senior Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Koku kafika vp uchagani
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hali ya baba nayo sio nzuri tehe tehe !!
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wachaga hatuna mambo hayo ,uliyosema jokes uliyoleta haichangamshi
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli SL, huyo sio mchaga bana, wachaga hatuthamini kazi kuliko msiba, tunajali sana mambo ya msiba. Huyo atakuwa ni Mpare na Ubahili wake wa kusafirisha zawadi akaona adandie maiti. Inachekesha ila sio kivile!
     
  16. GABLLE

    GABLLE Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arudie tena haikukaa sawa!!
     
  17. U

    UMASKINI BYEBYE Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una utani na wachaga,mie simo


     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    sweetlady kumbe nawe wa kulekwetu ...?
     
  19. boss80

    boss80 Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya kina AMBE mpoooooo???
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    wee kabila gani?@bikirembe
     
Loading...