Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya Kamanda Shelembi Shinyanga Mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dumelambegu, Apr 27, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,

    Jamani wadau mliopo huko Shinyanga Mjini mtuhabarishe na ikiwezekana hata ku-post picha za mazishi ya Kamanda Shelembi aliyepokwa ushindi wa Ubunge wa Jombo la Shinyanga Mjini. Kuna ndugu yangu mmoja amenidokeza anasema njia zote hazipitiki huko jinsi watu walivyofurika kuaga mwili wa marehemu kwenye viwanja vya Shycom.
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yes, keep us posted pls!
     
  3. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    raha ya milele uwape ee.. Bwana na mwanga wa milele uwaangazie
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers;

    Watu wamejazana sana hapa viwanja vya Shycom, wananchi wanahasira iliyochanganyika na majonzi.

    Pande za Ngokolo nimeshuhudia jamaa kapigwa makofi kisa kavaa kofia lile la kijani.

    Viongozi wa chama tawala (mioyoni mwa wananchi) wa CDM wako hapa karibu wote Dr Slaa, Mh Mbowe, Mh Kabwe, KIna Mh Wenje, Mh Lema, Mh Tundu Lisu nk

    FFU wametawanywa kila mahali na magari yao ya maji machafu na mabomu ya machozi.

    Hali si shwari kabisa.

    Frontliners wote muwe makini sana saivi hilo gamba halivuliwi kwa heri, naamini kuna jambo linawauma.

    Wana CDM wote waliowahi kugombea jimbo lolote na bado wanakubalika wawe very makini.
     
  5. b

    bulunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    photos plse
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Poleni sana Shy.

    Shy ni stratergy area kwa Tanzania kwa kila jambo. hayo yote yatapita haki ipo njiani inakuja kwa kasi kubwa hawataweza kuizuia kwa maji ya kuwasha wala mauwaji ya raia wasio na hatia.

    Wana-hubiri amani wakati roho zao zimejaa chuku na ubaguzi!
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Chadema kanyaga twende!
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We back you Hommie Chadema cuz we Love you, we love you...CDM forever...
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Nenda Kapige wewe, sisi tunachojali habari tuuu, Kamua Twende CDM
     
  10. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jana mji wa shinyanga ulizizima kwa majonzi kwa kifo cha mpigania haki na mmpenda mageuzi ndg magadula philip shilembi ambaye ni m/kiti wa cdm mkoa wa shinyanga na diwani, mgombea ubunge aliyeshindwa kwa kura mmoja.

    Viongozi wakuu wa cdm waliongoza mazishi yake, burian mpigania uhuru wa kweli
     
Loading...