Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya kadinali ruganbwa katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaa la Moto, Oct 6, 2012.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    IMGP0481.JPG
    barabara ya kashozi mjini bukoba ikiwa imefurika waumini waliokuja kuangalia nini kinaendelea

    View attachment 67389
    rto kagera akiwa kazini kupanga magari katika maandamano toka kashozi kwenda bukoba mjini.

    IMGP0486.JPG
    gari iliyobeba geneza lililo na mwili wa marehemu rugambwa


    IMGP0487.JPG


    msururu wa magari na watu wakielekea kanisani kwenye maziko

    IMGP0494.JPG
     

    Attached Files:

  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waache wafu wazike wafu wao. Haya ni mazishi au maziko? Laiti Vasco da Gama asingeyashiti maziko haya! Watu wanaojiita wa Mungu wanateketeza sadaka kwenye ushirikina na upuuzi. Hivi hiyo pesa inayofujwa hapa ingesaidia watanzania wangapi?
     
  3. Ngalangala

    Ngalangala JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kweli panya wa kanisani atakula kanisani. Anyway labda kwakua sio shemasi
     
  4. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu Father of All, wao wanaliita tukio la kihistoria wewe unaita ushirikina ok. Ila fuatilia utaratibu wa maziko ya maaskofu na makardinali au watu wakubwa katika uanzishwaji na usimikwaji wa kanisa katoliki utajua hii ina maana gani na sio kwa wakatoliki tu bali taifa zima la Tanzania.

    Wakati mtume Petro ambaye ni mhayudi alizikwa mahali lilipojengwa kanisa "Basilica" la Mt. Petro mnjini Vatican waitaliano wanatengeneza mamilion kutoknana na watilli wsio pungua milion 7 kwa mwaka wanaotembelea vatican tu.

    lakini pia nchi za Ufaransa na Hispania zina makanisa au shrines za kikatoliki zeneye maudhui sawa na hilo wakatoliki bukoba wanajarinu kufanya nchi huwa zinapata watalii si chini ya 1.5million kwa mwaka faida nani sijui. Hata Mexico nao wnalokanisa la kihistoria katika imani yao ya kikatoliki kwa wengi wao hawa hupata hadi watalii million 4 kwa mwaka pamoja na faida hizo lakini pia inawasaidia kuunganika na kuendeleza nchi zao.

    Kardinali Rugambwa, bila shaka ni mtu mashuhuri sana na sio Bukoba au Tanzania tu Afrika na Duniani kote pengine, wakatoliki kile wanachoamini ni mhimu katika utamaduni wa imani yao na pengine kwa gharama kubwa walizotoa kwa moyo mkunjufu sababu kubwa ni kutunza Heshima na Historia ya Mtu maarufu.

    St. Peter1.jpg St. Peter2.jpg

    Picha ni mionekano tofauti ya Mahali yalipo mabaki ya Mt. Petro Mtume ndani ya Basilica la Mt. Petro Vatican Italy.
     
  5. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kaka ulikuwa huna haja ya kumuelewesha huyo pimbi wa akili,hapa amebehave kama bata kaharisha kaondoka zake
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mbona kuna wengi wamevaa njano na kijani? Ni rangi za kikatoliki? za CCM? au za Yanga? Sielewi
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Pili pili usizozila zakuwashia nn?..
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tedo kuna kipindi pilipili usizokula zinakuwasha hasa zinapowawasha watu wajinga wanaoibiwa na watu wanaojifanya watu wa Mungu. Kama nawe ni mmojawapo mie sitaomba radhi kukupigania na kukuelimisha. Mimi ni baba yenu nyote na kuwanasihi ni wajibu wangu.
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    hiyo pesa isaidie watz kwani umesikia ni kodi yao hapo imetumika
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Remote hujui kuwa sadaka ni kodi? Acheni kutetea upuuzi. Angalieni maisha ya wanaotozwa hiyo sadaka mlinganishe na kuiunguza kwenye maziko. Acheni uroho upogo na roho mbaya. Mbona Yesu hakuzikwa kifalme hivyo kama hiyo ni deal?
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Watu mnaleta dhiaka kwenye mambo serious kama haya
    mnaleta siasa kwenye dini haya ni mambo ya imani acheni kashfa
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kama kusaidia wamesaidia vya kutosha. Pale Kagera askofu Rugambwa ameweza kujenga shule kadhaa, hadi sasa kuna shule za primary English medium 6, vyuo vya ufundi 3, vyuo vya uuguzi 3, chuo kikuu, hospital ya rufaa ya Rubya kama sikosei na taasisi kibao. Sasa watanzania wasidiwe katika nini ambacho kimebaki. Coz kusaidia mtu muwezeshe apate elimu ili kesho asije kuomba tena, na ndiyo hayo ambayo kanisa limekuwa likfanya tangu enzi mpaka sasa. Acheni tufanye mazishi ya heshima kuuenzi mchango wake kwa Taifa. Mbona Jk anatembea masafari kibao yasiyo ya msingi na still husemi aache asaidie masikini. Sheet
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mupirocin hiyo sheet una maana ya ukurasa au shit ya kinyesi. Nani kakwambia kuwa alichangia ili azikwe kifalme tofauti na mfano alioweka Yesu Kristo? Yesu aliyeomba na kutetea maskini angekuwapo leo angesimama nami na siyo wewe unayetete kujilisha pepo.
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amekufa lini huyu?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watu wengi.....
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hao wanaopinga ni wale wanaotaka kufuta historia iliyotukuka ya Rugambwa, kila alipopita kaacha jina kubwa wakati wao na viongozi wao kila kijiji wanachopita wanaacha watoto wasiopata msaada.
     
Loading...