Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAZISHI ya Hayati Mohamed Ali (Bob) Nyanga Makani, Juni 13,2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumaini Makene, Jun 13, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Wakuu

    Kesho Juni 13, 2012, Mpambanaji Kamanda Mohamed Ali (Bob) Nyanga Makani, atawekwa katika nyumba na makazi yake ya milele, katika Kijiji cha Negezi huko Kishapu, Shinyanga.

    Atazikwa katika kiunga ambacho baba yake, Ali Makani alizikwa. Ni katika eneo hilo hilo pia, ndugu zake wengine kama Zwalo Makani walilazwa wapumzike milele. Atawekwa pembeni yao.

    Heshima za mwisho kwa wakazi wa Mji wa Shinyanga na vitongoji vyake zilizoanza tangu saa 8 mchana hadi saa 11 jioni, zilihudhuriwa na maelfu ya watu. Wanashinyanga wamemuaga mpendwa wao, ambaye naye aliwapenda sana wakati wa uhai wake.

    Kwa kweli njia nzima wakati tukitoka Uwanja wa Ndege wa Ibadakuli baada ya msafara uliosindikiza mwili wa Hayati Mohamed Ali (Bob) Nyanga Makani ukijumuisha wanafamilia, ndugu, jamaa, marafiki na viongozi na watendaji wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kutua, ungeweza kuona wananchi kandokando ya barabara walivyokuwa wakishuhudia safari ya mwisho ya mpendwa Bob.

    Msafara wa CHADEMA uliongozwa na Makamu Mwenyekiti Tanzania Bara, Said Arfi (MB), pamoja naye walikuwa ni Naibu Katibu Mkuu Zanzibar, Hamad Musa Yusuf, Mkurugenzi wa Habari na Uenezi, John Mnyika, Katibu Mkuu wa BAVICHA, Deogratias Siale, Ofisa wa Habari Tumaini Makene.

    Viongozi wengine, wakiongozwa na Makamu Mwenyekiti Tanzania Visiwani, Said Issa Mohamed, Mbunge wa Maswa Mashariki, Sylivester Kasulumbayi, Ofisa wa Uenezi, Erasto Tumbo walifika baadae wakati tayari mwili wa marehemu ukiwa Uwanja wa Shycom ambako kabla ya heshima kutolewa, zilitangulia dua kwa marehemu kutoka dini za madhehebu mbalimbali, ambapo Shehe wa Mkoa wa Shinyanga alitangulia kuwafungulia mlango wenzake wa dini zingine.

    Kesho viongozi wakuu wa CHADEMA, akiwemo Mwenyekiti Kamanda Freeman Mbowe (MB na Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni), Katibu Mkuu, Dkt. Wilibrod Slaa, Naibu Katibu Mkuu Bara (Naibu Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni), wajumbe wa Kamati Kuu, Grace Kiwelu, Ezekia Wenje, Peter Msigwa na wengine watajumuika na wnaanchi wa Shinyanga katika maziko ya Bob.
     
  2. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shukran kwa taarifa na endelea kutujuza kwa yanayojiri
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    bwana alitoa...bwana ametwaa................
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa taarifa kamanda. Tumwombee pumziko jema
     
  5. h

    hoyce JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijamuona Shibuda
     
  6. k

    kipinduka Senior Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he! Huyu makamu mwenyekit wa CHADEMA anasubir misiba 2
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa mkuu, Negezi (Ukenyenge) ni nyumbani kama ID yangu ilivyo ukiuliza wenyeji watakupa zaidi!! sikujua kama kamanda Bob alikuwa wa nyumbani!! RIP kamanda Bob. We will miss you!
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    mIe huwa najua kwenu morogoro
     
  10. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Rip bob!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Apate punziko la milele
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wazee wetu walitujenga kujua tu wewe ni mtanzania, hakukuwa na sababu ya kujuana kwa babila, RIP Bob

     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rip bob.
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bob umetutangulia, Tunaendelea kupambana, Tutaikamilisha ndoto yako... Bob Pumzika kwa Aman Bob, na mwanga wa milele ukuangazie
     
  15. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    RIP Bob
     
  16. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rip bob.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa .
     
  18. k

    kaeso JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P Bob Makani.
     
  19. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kumbe alikuwa na ni muislam...Never knew this...tukutane paradiso Bob.
     
  20. B

    Bourgeois JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 211
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mungu amlaze mhali pepa peponi Kamanda wetu Mohamed Ali (Bob) Makani.
    Kumuenzi yafaa tuungane na makamanda waliobakia kupitia M4C katika ukombozi wa nchi yetu mkoloni mweusi.
     
Loading...