Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya diwani wa dongobesh-mbulu manyara yatafanyika leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HANDO, Sep 10, 2012.

  1. HANDO

    HANDO Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ALIKUWA DIWANI NA KAMANDA WA CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO MWL siasi YATAFANYIKA LEO NYUMBANI KWAKE DONGOBESH-diwan huyu alifariki siku ya ijumaa,ni pigo kwa familia yke pamoja na chama kwa ujumla maana alikuwa miongoni mwa makamanda wa chache wa chama pale halmashauri wenye elimu ya juu kabisa na ushawishi mkubwa kwa jamii,mhe MBUNGE AKONAAY ANATARAJIWA KUONGOZA HALAAIKI HII -r.i.p kamanda
     
  2. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,039
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Pole kwa familia na Makamanda wote.
     
  3. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    RIP Daniel Wawu Siasi
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wafiwa.
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Namfahamu sana Mwl Siasi RIP, imenishtua maana bado kijana. Mlete mada ungeweka na sababu ya kifo.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Rip Mh. Mwl Siasi
     
  7. H

    Hiraay Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wanafamilia ya kamanda Daniel Siasi na wana Dongobesh kwa ujumla.
    Mwenyezi Mungu amrehemu.
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole kwa familia, pole kwa wana dongobeshi wote na pole kwa watanganyika wote na mwisho kwa chadema. Bwana alitoa naye ametwaa. Rip siasi.
     
  9. a

    afwe JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Rip comrade siasi
     
  10. D

    Darick JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mtoa mada tunashukuru san kwa kutujuza juu ya kifo cha shujaa wetu huyo ila mimi nauliza huyu kamanda alikufa kwa sababu ipi yaani kwa kuugua au ajali au nini?

    Tafadhali tujuze na hilo
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mwalimu Siasi!i know him well!RIP Mwl,RIP Diwani.
     
  12. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu Kamanda ameshafariki sababu za kifo si tija kwetu. Tuangalie nini cha kufanya ili apatikane mtu sahihi wa kujaza nafasi yake wakati wa uchaguzi mdogo. Mungu awafariji wanafamilia, CDM na wanachi wote wa Dongobesh. Amen
     
  13. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    RIP kamanda wetu. Mungu akupumzishe salama,tutaja onana siku zetu zikifika.Amina
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani Kamanda wetu.
     
  15. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu kapigwa KIFAFIIIIIIIIIIII
     
  16. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu jembe letu sikuweza kuja kwenye kile kikao mzee, lakini pamoja tunajenga nchi yetu kama kawa kama dawa wewe utanijulisha tena kupitia kwa mawasiliano yetu
     
  17. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Jamani huyu ni Siasi aliyesoma Milambo Tabora miaka ya 1980's? Kuna mwenye picha yake?
     
  18. D

    Darick JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda kujua sababu za kifo ni muhimu ili kuepuka kama ni kifo ambacho kingeweweza kuepukwa! yaani tujifunze kwa hiyo sio kwamba tunauliza ili labda tufanye nini vile, hapana tunataka kujua tu. kwa hiyo mimi bado tu ninauliza sababu za kifo cha Kamanda wetu
     
  19. m

    massai JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    R.I.P diwani ,mapambano tunayaendelea kulikomboa taifa la tanganyika.
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    R.I.P comrade Siasi
     
Loading...