Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magesi, Apr 18, 2013.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupo kwenye mazishi ya bilionea Sambeke watu ni wengi na bdo wanazidi kuingia wafanyabiashara wote wa mji wako hapa ni kama shughuli zimesimama umati ni mkubwa.
     
  2. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2013
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Majambazi wenzake nao wamefika??
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,424
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    A rest in peace
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,147
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sambeke sidhani kama ni haki kumuita bilionea, unless kuwe na ushahidi wa kutosha kuhusu hilo jamani. RIP Bob Sambeke.
     
  5. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2013
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tupia pc nasikia lazima uvae suti nyeusi?
     
  6. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2013
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sio bilionea ni jambazi sembeke!!!!mungu azirehemu roho zote zilizoteketea kupitia mtu huyu!!!!amen,naye ammpe hukumu yake stahili,amen.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2013
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    R,i.p kapumzike unapo stahili
     
  8. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2013
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 840
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weka picha, unatofauti gani na sisi wa mbali, kila mtu anajua watu watakuwa wengi
     
  9. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2013
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 459
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Alishawahi kukuibia na una ushahidi? Mbona hukuvitaarifu vyombo vya usalama kabla ya kifo chake?
     
  10. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ubilionea via kuua via poda via makampuni or whatever the hell...what matters!!!
     
  11. M

    Magesi JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulinzi umeimarishwa vyakutosha
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,156
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 145
    He he he 'bilionea'

    Ngoja niende kwenye sred ya ndege za mabilionea mbalimbali.
     
  13. m

    mangikule JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2013
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,097
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Acha matusi wewe mpuuzi!!
     
  14. M

    Magesi JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anastahili kuitwa bilionea kwn alikuwa na uwezo wakumkopesha mtu mpaka b5
     
  15. M

    Magesi JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vifaru wote wa Arachuga wapo hapa
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,935
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Kiongozi! Hivi huyu Bob Sambeke anamiliki nini hapa A town? Ama pale Moshi Mjini?
    Ama ni ile ndege moja mbili aliyonayo?

    Copy kwa

    PakaJimmy
    Filipo
    Arushaone
    Preta
    Blaki Womani

    Hebu mwenye kujua miradi ya huyu marehemu bilionea anayetajwa hapa kwamba ni BILIONEA.
    Mi najua gari mbili aina ya landcruiser pickup anayomiliki na nyumbani kwake pale njiro!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. M

    Magesi JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anamiliki kampuni ya utalii ya Ahsante tours
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    Magesi JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia anakopesha fedha kwa watu binafsi na watu
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,298
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145

    Watu wana exaggerate sana! Sijauona ubilionea hapa!
     
  20. M

    Magesi JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bdo mwili upo kanisani huku nyumbani kuna skrini kubwa zimefungwa zinaonyesha matukio yote tokea aanze kurusha ndege
     
Loading...