Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya baba yake Selasini kuwa vita kati ya CHADEMA na CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENGETI, Aug 6, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Wanabodi Salaam,

    Habari za kusikitisha hizi Jamani. Baba wa Mbunge wa Rombo ambaye pia ni diwani wa CCM Halmashauri ya Rombo yupo Mochwari. Mwenyez Mungu amempumzisha. Magamba ya Mkoa wa Kilimanjaro yakiongozwa na Katibu wao wa Mkoa Steven Kazidi yanapanga kuyafanya mazishi haya kisiasa tena siasa za nani ziadi kati ya CCM na CDM.

    Wameagiza makatibu wao wa Wilaya waje na wafuasi wengi kadiri itakavyowezekana kutoka wilaya zote za mkoa wa Kilimanjaro na wilaya jirani za mikoa ya Tanga Arusha na Manyara. Wanamshirikisha mtoto mwingine wa Marehemu Masumbuko Lamwai ili kufanikisha aibu hii wao wakijua kuwa ni ufuniko dhidi ya CDM. Waomblezaji hao watavaa sare za Chama chao. Lengo lao kubwa ni ili viongozi wa CDM watakaokuja washindwe kufurukuta na pia wakose pa kukaa. Lengo hasa wanasema itapendeza zaidi Mbowe na Slaa kukaa mgombani.

    Habari hii nimeipata ndani kabisa ya moja ya vikao vya kamati za siasa vya wilaya mbili za Moshi Mjini na Moshi vijijini ni habari za uhakika nafuatilia kwa karibu wilaya zingine.
     
  2. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    bangi zako usilete hapa wenzako wamefiwa wewe unawashwa na uchadema aibu gani hiyo
    marehemu amekufa akiwa mwanachama na tena kiongozi wa watu kupitia CCM sasa wewe unatekenywa na ninin?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndugu
    Naona wewe mwenyewe unajifananisha na mvuta bangi tena!
    Ukijibu kwa hekima utaharibikiwa?
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Naona bangi zimekutuma utumie kichwa kufugia nywele
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Dah! inasikitisha sana kusema kweli!!! Kwanini magamba wasimuachie mtoto wa marehemu akaamua anataka mazishi ya mzazi wake yaweje? Chuki mpaka kwenye vifo/mazishi!? Kweli nchi imefikia mahali pabaya sana.

     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa naanza kuingiwa na wasiwasi na baadhi ya watu! Hivi huyu mzee wa watu akizikwa na wavaa kijani milioni moja atafufuka? Akizikwa na CDM wote Tanzania atafarijika zaidi? Mi nafikiri busara hapa ni kuweka itikadi za kisiasa pembeni na kumsindikiza Mzee wetu katika safari ya mwisho hapa duniani. Nyie njooni tu! Vaeni khaki, kijani, blue, red whatever! Hata msipovaa! Lengo ni moja tu KUJUMUIKA NA FAMILIA YA MAREHEMU KATIKA KIPINDI HIKI! R.I.P Baba.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Zimempanda kichwani huyo!
     
  8. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani hii ni JF?tunafanya masihara hata na msiba?
     
  9. P

    Peter Nyanje Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badala ya kutumia tukio hili kuongeza uhasama, CCM na Chadema wanaweza kutumia mkusanyikohuo kujenga utamaduni wa kufanya siasa bila kupigana kwa sababu kifo hiki cha Mzee kinaonyesha kuwa watanzania tu watu wamoja
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mkuu wengine tumefunga, siyo vzuri kutuchekesha namna hii, unaharibu swaumu mkuu.
     
  11. d

    damian assenga New Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazishi ya baba yetu hayawezi kuwa vita ya kisiasa hata kidogo.Mh Selasini na Lamwai wana upeo mkubwa sana kwenye hizi shughuli za kijamii na ndio wanaoratibu suala lote la Msiba. Nawahakikishieni kuwa mazishi yatakuwa shwari na itifaki itazingatiwa mwanzo hadi mwisho. Naomba suala hili lisiendelee kuwaumiza vichwa tuwaachie wanafamilia kwani wamejipanga kisawasawa.
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,646
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada kwanini asife ili tumpe heshima zote za chama chake!
     
  13. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mzee Shao!
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mnageuza matatizo ya watu kuwa mtaji wa kisiasa ee?subirini laana yake sasa.
     
Loading...