Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAZISHI YA Arusha KESHO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jan 11, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa nilizopata ni kuwa raisi jakaya kikwete na waziri mkuu pinda watahudhuria mazishi ya kesho kwenye viwanja vya nmc arusha.na hii imetokana na msukumo wa kimataifa kwani taarifa zinasema kuwa

    bbc
    dw
    aljaazira
    cnn
    sbc
    sky news

    na magazeti kibao ya magharibi tayari wako hapa arusha kuonyesha tukio hili katika coverage kubwa kuliko inavyotegemewa

    naomba sana wananchi wanademokrasia na mashujaa walioko kokote tanzania wafike kesho na wakazi wa arusha tunawaomba mjitokeze kwa wingi kabisa
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wakazai wa arusha kama kawaida yenu msikose machalii wangu tuje tuwaage ndugu zetu aisee inatia uchungu sana
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hghahhahhahaha hapo ndo nimewakubali ccm wamekuwa wajanja KIDOOGO! WASISUBILI UJIKO WAZOE WENGINE BUT hizi habari si za kweli vipi sherehe ya Mapinduzi hata hudhuria???? huuuu ni URONGO SASA!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nimetumiwa taarifa pia kwenye simu yangu na taasisi ya Arusha-Mambo ikinijulisha kuwa MAANDAMANO YAMEPEWA BARAKA NA JESHI LA POLISI, na hivyo yatafanyika kihalali...Hureeeee!
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona hujawataja Freeman Mbowe na Dr. W. P. Slaa?
     
  6. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wanakwenda ili kupoza makali ya hotuba za akina Slaa na Mbowe. Pamoja na kuwa chama chao na polisi wao ndio wauaji; na pamoja na kuwa wamechelewa sana kwenda kuwatembelea wafiwa; hata hivyo (km taarifa hii ni sahihi) nawapongeza.
     
  7. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sherehe za mapinduzi si tatizo. Gwaride ni asubuhi ... jamaa wanaweza kuruka kwa ndege Arusha - Znz - Arusha. Ameshafanya hivyo kwenye maziko mengi yaliyogongana na shughuli za kitaifa.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hAO AUTOMATICALLY WATAKUWEPO MKUU!
    Wao ni sehemu ya waathirika, ni lazima wawepo, na umuhimu wao utaonekana kesho!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lakini inatakiwa kuwa shughuli hiyo iongozwe na CHADEMA parse!..(100%)
    Hao akina JK na nanihii wake wawe waageni au watazamaji tu, ili ionyeshe maana...
    Utakuta wanakuja na ku-take-over shughuli ya watu na kujifanya wao ndio walioshughulikia ...Wanazi sana hawa!
     
  10. D

    Domisianus Senior Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi imeisha anza, kama coverage itakuwa kubwa kiasi hicho, it might be true kwani mimi nimeisha iona hii habari Aljazila mara kibao tu.
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,101
    Trophy Points: 280
    Sipendi kusikia wasanii wa CCM wakipewa nafasi ya kubwabwaja waje lakini wakae kimya kabisa.
     
  12. K

    Kwiifoenda Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawawezi kuwepo katika mazishi! siyo watu wa kada hiyo! na kama watakuwepo nitawashangaa sana! wataiharibu siku ya kesho! hatuwahitaji! hili ni tukio lisilowahusu!:sing:
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,551
    Trophy Points: 280
    Unauliza jibu, wao ndio waandaaji wakuu wa huo mkutano kwa nini wasiwepo.
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wapi unaenda
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]Unawau mwenyewe kisha unaenda kwenye maombolezo ili uonekane umewazika na ni mzikaji!!!!...goosh!:Cry:(... are my private-parts functional?!!!)

    Kill them before they grow!!...is their Motto!
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,551
    Trophy Points: 280
    Imekuwaje mkuu leo na wewe unawaita CCM wasanii, naanza kusikia harufu ya mabadiliko.
     
  17. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ili kuepusha hasira zangu ambazo naweza kushindwa kuzicontrol kama mfiwa mfano angekuwa amepigwa risasi kaka au mdogo au ndugu yangu na wauaji najua ndo hao police wako hatua chache tu hakika nisingehudhuria maana ....wataniua na mie bure japo kuwa ningehakikisha nadondoka nao kama kumi hivi..
     
  18. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona kwenye maandamano hawakuja......hatutaki kuona huo uchuro.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa mkuu wetu nakuona uko active kwenye hii thread..
    Tafadhali tuambie mmewaalika hao watu waje kweli?
    Just curious to know!
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,551
    Trophy Points: 280
    Nilishasahau kuwa tuna sherehe za mapinduzi kesho, kweli mambo huwa yanabadilika.
     
Loading...