Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi arusha vs kula kuku zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Jan 12, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hali ya kusikitisha ni kwamba mauaji yaliyotokea yanaonekana kama Serikali iliua sisimizi.Wakati wakazi wa Arusha wameomboleza leo,Viongezi wa juu wa Serikali wako Zanzibar wanakula kuku.Hii ni dharau kubwa na serikali imeonesha hata ikiua idadi yeyote ya raiya hamna anayejali.Waliuawa wafanyabiashara wa Morogoro ikaundwa tume.Haya ya arusha wmegfanya kama wanyama.Inakuaje nyumbani kwako kuna msiba halafu unafanya sherehe?Ni dharau kubwa kwa wakazi wa Arusha na watanzania kwa ujumla.Nimesikitika sana
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Walipouawa Wapemba kulifanywa nini?
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mkuu ulitaka sherehe yao iahirishwe? au ulitaka nini hasa kifanyike na wazanzibar?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mwanza, Musoma na Shinyanga msilale.

    Jumamosi TUNATAKA MAANDAMANO!!!!

    Kwa ruhusa au bila ruhusa
     
  5. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkapa alisema wameuliwa kumi tu? Na watanganyika wengine wakasema eti wale ni wapemba waache wafe. Walisahau kua Mcheka kilema hafi hakijamkuta
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mkombozi,

    Leo kwa wazenj ilikuwa kusherehekea ukombozi wa umma wao. Kwa hiyo, si rahisi kuiahirisha sherehe kama hii ya kitaifa.

    Ninakuelewa hisia zako , lakini pia tizama mambo kwa ujumla wake! Kikwete na viongozi wa bara na Muungano ni waalikwa tu leo huko Zenj. Wenye sherehe ni wazanzibari.

    JK alisema , "Zanzibar ni nchi nadani ya muungano"
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    sera za kikwete za kususa kwa sababu ya hasira.

    kwa nini wasitume hata muwakilishi wa serikali?

    mbona maziko ya dr. remy walituma kiongozi wa serikali.

    aibu kuu.

    ccm inakufa hivihivi nikiwa ninaona. kweli kila kitu kina mwisho wake!!!

    chadema msilegeze. tunawasapoti. tunawakumbuka katika sala zetu. mtashinda!!
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakuna lililoharibika,vyote vilikuwa muhimu na vyote vimefanyika vizuri......maisha yaendelee,we do not have to argue about everything!
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wala usihangaike mkuu, zenji ni nchi nyingine wala haituhusu!
     
  10. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe maana vifo vya wale jamaa wa Kipemba ilikuwa ni kama kuua sisimizi au kusikia taarifa ya kifo kutoka nchi ya jirani.
     
  11. N

    Nonda JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Wao ndio wauaji halafu watume wawakilishi wa nini?

    Yaani si itakuwa ni usanii tu ,pia kuwaongezea waombolezaji uchungu na hasira?

    Bora tu wameacha waombolezaji wamefanya mazishi bila kusababishiwa kuhisi "kichefu chefu" cha kuwepo kwa mwakilishi wa serikali.
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Napenda msimamo wako huu uwe wa viongozi wa chama chako! will support that
     
  13. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Aliyekuulia mwanao leo, kesho akiua wa jirani yako inakupunguzia maumivu? Baradhuli mkubwa.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    chadema wanaweza kufanya maandamano bila vurugu. kwani hukuona leo msafara wa kutoka hospitali kwenda viwanja vya nmc? mbona wamelinda wao wenyewe chadema bila hao wazee wa intelijensia?
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    mkuu...leo ndio imedhihirisha kuwa ... kati ya serikali na chombo chake cha maovu ...polisi ...ni nani alivunja amani siku ya tarehe 5/01/2011 ..., leo tumeshuhudia watanzania walivyo wapenda amani bila kujali dini na kabila ...CCM itawatokea puani propaganda na mbinu yao ya kuwagawa matanzania kwa kutumia udini kwani mungu ndio anaonyesha uhalali upo wapi... bravo wanamapindizi wa demokrasia... tudumishe undugu wote kwa pamoja

    on board sisiem pia wanakaribishwa kuungana na tanzania mpya inayojali demokrasia na haki...

    almighty god rest the souls of our beloved heroes in eternal peace.... amen ...amen...., amen
     
  16. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nadhani tusiwalaumu bali tuwaombee kwa mungu awasamehe dhambi zao. Kuua si mashara roho inakuwa inakusuta saana na hufikia hata wauaji kujiua wenyewe.

    Kwa uwezo wake mwenyezi mungu atawalipa haki yao tusiumize kichwa na mwak huu huu mtaanza kuona mapigo ya mwenyezi mungu yakiwashukia moja baada ya mwingine.

    Pia mkumbuke kuwa wengi kati yao ni wagonjwa hivyo tuzidi kuwaombea zaidi mungu awasaidie wapate afya njema.

    na hao wenzetu wapemba waliouwawa ni ndugu zetu tusibaguane kwa Utanganyika na Uzanzibar sote ni Watanzania na Afrika ni moja.

    Sumu ya ubaguzi itatupeleka pabaya hivyo si vyema kuichochea na tena nawaasa wana JF kuacha kabisa hizi "comments" za Utanganyika na Uzanzibar, maana zikitoka hapo zitaingia kati ya Upemba na UUnguja, itakuja Umakunduchi n.k itatumaliza tuache kabisa haya.

    Tuzungumzie jinsi gani tunaweza kuiondosha nchi hii ktk UFISADI bila kuangalia fisadi ni Mtanganyika au Mzanzibar.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    chadema Arusha baada ya kuona miili ya marehemu inacheleweshwa kutoka kutokana na kufanyiwa uchunguzi wakaanza kuimba tunawapa dakika moja mkichelewa tunaingiaa tehe Mimi nawaambia 2015 nchi yetu hii
     
Loading...