Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazingira ya kazi- EGPAF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimla, Jul 11, 2011.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Hawa EGPAF wamekuwa wakitangaza kazi sana mpaka sasa najiuluza je hawa wanafund kiasi gani hicho au mazingira ya kazi siyo mazuri kiasi kwamba labda wafanyakazi wanaondoka kila wakati. Mwenye taarifa zaidi juu ya mazingira ya kazi kama mafunzo, mishahara basi atujuze . Nwasilisha
     
  2. K

    Kimla JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Do inaonekana watu wengi hawana taarifa kabisa juu ya NGos mbalimbali na mazingira yake ya kazi!
     
  3. J

    Juniortaz Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazingira ya kazi katika International NGOs huwa ni mazuri sana na pia hawa jamaa wana-Expand office zao nadhani ndio maana wanatangaza nafasi nyingi za kazi, nadhani mdau jipange ikitokea umeitwa kwenye interview utaona benefits zao, pia nadhani kutokana na ofisi zao nyingi kuwa mikoani na watu wanapendelea kufanya kazi zaidi hapa mjini, matokeo yake wakipata za hapa mjini wanahama kutoka mikoani kuja town.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    UHONDO WA NGOMA NI KUINGIA NDANI UCHEZE

    Join them
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa inaonekana pesa ipo ila wanafungua ofisi mikoani kwa kasi ofisi yao ipo masaki maeneo zamani ilipokuwa karibu hotel njia ya kukatiza kwenda CCBRT.
     
  6. J

    Juniortaz Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila ni mashirika mengi huwa wanatangaza nafasi za kazi nyingi.........Je kuna haja ya kuhoji mbona MoF kila mwaka wanatangaza nafasi zaidi ya 200, je mazingira ya kazi na maslahi yanakuaje? mimi binafsi nadhani Uhondo wa ngoma ni kuingia na kuicheza.....ikitangazwa ya fani yangu lazima nitie maguu nijue kunani?
     
Loading...