Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAZINGIRA na MICHEZO

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ja-roche, Jul 18, 2011.

  1. Ja-roche

    Ja-roche New Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    JAMWATANZANIA MIMI KAMA MDAU WA MAZINGIRAANI
    Nasikitika sana na uchafuzi wa mazingira utokanao na Tiketi pindi mechi za viingilio zinapochezwa ktk Uwanja wa Taifa
    hali hii sio nzuri hata kidogo naomba mamlaka husika zkuzingatia suala la utpaji holela wa tiketi hizo kwani huchafua mazi-
    ngira yote yazungukayo Uwanja huo kama vile CHUO cha
    DUCE, HOTEL nk
    TFF, MANISPAA, tujali mazingira
    J-roche
     
Loading...