Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazingira kama haya mazao ya Zanzibar yanaweza kupata soko katika nchi za Ulaya?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mazingira kama haya mazao ya Zanzibar yanaweza kupata soko katika nchi za Ulaya?​
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh kwanza hayo mazao yawatoshe wenyewe kabla hawajafikiri about exporting business....
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Kabla hujatafakari mazingira, tizama kwanza mazao yenyewe....mhhhhhhhh....hata Bara hayafiki haya .................
     
  4. a

    altaaf Senior Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio maana hatutaki tuvunje muungano ! crap .
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mazao gani unayosema ya kupeleka ulaya? Bila utani na ukweli mbele ya Mola wangu siye kwetu kuna aina fulani ya ndizi nimeziona hapo binadamu hawazitumii huwa tunawalisha nguruwe!!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,678
    Trophy Points: 280
    Kwani ya huku bara yana soko?

    Zao lao kubwa lenye soko duniani ni Karafuu. Wanasafirishi ndizi kidogo sana nje, zile mkono wa tembo kwenda Oman na kuja Hapa Dar., hizo zinatokea Pemba.
     
Loading...