Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazingaobwe ya MKuu wa Wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Jun 6, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jambo la kushangaza Mkuu Mpya wa Wilaya wa Simanjiro mkoani Manyara Bw Peter Toima ambaye aliteuliwa hizi karibuni akitokea Wilaya wa Rombo, Mkoa wa Kilimanjaro amehamishwa wilaya hiyo na Kupelekwa Kigoma. Binafasi hiki cheo naona kabisa hakina tija kwa taifa zaidi ya kutafuna kodi za wananchi, zamani cheo hiki enzi za ukoloni kiliitwa Makamishina wa sheria, na kazi yao ilikuwa ni kusimamia ukusanyaji wa kodi. Hivi sasa kimegeuzwa cheo cha kirafiki, makapi na mashudu ya kisaisa na mahawara wa viongozi wakubwa. Kama taifa ifikie wakati wakuu wa wilaya ni useless kifutwe kwenye katiba mpya

    Mch Mstaafu Masa K
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    sasa hayo mazingaombwe mbona sijayaona au nna chongo kama gurumo!?:closed_2:
     
  3. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Uko sahihi mkuu, inauma sana. Hii nchi utata mtupu. Yaani sijui tufanyaje? Mi nimechoka na hii inchi wazimu. Sijui tume laaniwa na nani?
     
  4. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe ni bundi utaonaje mchana huu? Subiri usiku na upotelee mbali
     
  5. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hicho cheo kitafutwa Rasma 2016.
     
  6. V

    Vunjavunja Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndo ukweli maana sioni faida ya kuwa wakuu wa wiraya, kazi zao nikusimamia sera za CCM ndo maana Nape alisha waikusema kuwa watende kazi la sivyo hawatawavumilia.
     
  7. V

    Vunjavunja Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndo ukweli maana sioni faida ya kuwa na wakuu wa wiraya, kazi zao nikusimamia sera za CCM ndo maana Nape alishawai kusema kuwa watende kazi la sivyo hawatawavumilia.
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...