Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maziko ya mastaa,watangazaji,wanasiasa na wanajeshi yanapewa kipaumbele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by goodluck tesha, Apr 10, 2012.

  1. g

    goodluck tesha Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maziko ya mastaa,watangazaji,wanasiasa na wanajeshi yanapewa kipaumbele kwenye vyombo vya habari na wanasiasa wanahudhuria kwa wingi lakini ikiwa ni mwalimu,mkulima,mvuvi,mfugaji au bwana shamba, daktari hakuna msisitizo kama huo.je hao si watu watz wenzangu?mbona twabaguana?nilishalifuatilia hili kwa muda nikagundua tofauti hiyo tubadilike tutende haki kwa wote.
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Duh basi mzee amekusikia, msh2e tu misiba ya walimu madaktari na wakulima atahudhuria mradi taarifa tu. Si unajua ni full kamanda so ananguvu za kutosha hofu ondoa. Nchi ya malalamiko!!!!!!!!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu haya mambo ya Mastaa maziko yao kutangazwa au kuudhuliwa na watu wengi sio Tanzania tu dunia nzima ipo hivyo..

    Mfano tumeona mazishi ya Michael Jackson, Whitney Houston huku Marekani.

    Mfano mwingine mazishi ya Rais wa zamani wa Zaire, Mobutu Sese Seko Nkuku Ngbendu wa Za Banga.

    Huyu alizikwa na watu 8.
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nashangaa ni kwa nini serikali inatumia fedha za walipa kodi kugharimia shughuli za mazishi za marehemu ambao si viongozi wala watendaji wa serikali. Hii tabia ya kuchota fedha zetu kugharimia mazishi ya Super Stars ni kielelezo cha ubaguzi wa serikali kati ya Super Stars na Non Super Stars. Binafsi sijaona sababu ya msingi ya serikali kubeba gharama za mazishi ya Kanumba wakati masters wengi tu mfano Mr Ebo, Pwagu, Remmy Ongala, nk wamekufa na serikali haikugharimia chochote.

    Vinginevyo serikali ianze kugharimia mazishi ya Watanzania wote maana wote ni muhimu.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    pole na msiba mkuu
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pole na wewe mkuu!
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuipenda ccm na viongozi
    wake ya
    kupasa uwe taahira
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    &<%@%£$¥§??&¤¤][<¤>
     
  9. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,531
    Likes Received: 668
    Trophy Points: 280
    Nchi isiyothamini wanajeshi wake ni sawa na mtu aliyeradhi kutembea uchi wa mnyama mchana kweupe bila hofu.
     
Loading...