Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazense crew live clouds tv,fetty, sos b, bdozen na adam mchove

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Daudi Mchambuzi, Dec 2, 2011.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    jamaa walisaulika kwenye sanaa ila baada ya kuingizwa kwenye project ya vinega wakarubuniwa na clouds fm na sasa wanapewa air time ila wasingetokea hapa bila antvirus.
    Pongezi kwa sugu kawakumbusha wadau wa mziki kuwa hawa wakongwe walitemwa na media na sasa wamemulikwa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du, kumbe SOS BIZO bado yupo kwenye fani!
    Ni mkongwe sana kwenye gemu huyu dogo!...sijui mafanikio yake yakoje!
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Sugu keshawaambia acheni kuslikiliza hiyo radio.... mbona mnaendelea kusikiliza ..????!! hehehe! kweli clouds kisima ... utakimbia maji yakikatika utarudi tu...
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    sasa anahojiwa dr chain
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Hongera san vinega.
    Mafanikio ya sugu na anti virus yanaonekana.

    Kweli mkongwe ni mkongwe 2.
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hayo ndio mapinduzi ya kweli,sasa ni zamu ya clouds na redio nyingine kuwatafuta wasanii na kuwabembeleza sio kipindi kile cha mwanzo ambapo msanii alilazimika kujipendekeza kwa ruge kwanza!hongera sana sugu matunda yameanza kuonekana,kesho tutawasikia uswahilini matola nao wanahojiwa na dj fetty!haya ndio mapinduzi walijisahau sana hawa redio mawingu.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    sasa ni Dj jd anaongelea miaka kumi na mbili ya mawingu fm
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Umeona eeeh
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Purukushani zako Utaumia,
    Sisi twajilia, kivyetu vyetu,
    Ngoma hii usicheze, kipekupeku,
    Itabidi uvae buti, juu uendane na suti,
    Katika purukushani usiweze kupata shoti,
    Wapenda, pendapenda upate chups,
    We tenda, tendatenda upate nuksi,
    Mimi si mtusi, mimi ni mhutu!!!
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kibongobongo mshkaji yupo njema anapiga deal tofauti na mziki!
     
Loading...