Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mazengoooooo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sugi, May 20, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wazee wa mazengo,daaa,hapo vip?
    Maaazengo!shule yetu,
    twaipenda sana,
    twaitakia fanaka na heri,
    uzima amani,
    maisha bora yenye furaha,
    unakumbuka nini ukiwa mazengo?
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mazengo shule ya msingi au sekondari? Mana kwa ile ya sek├Ândari imegeuzwa na kua chuo kikuu [st john's univer].
     
  3. l

    luhwege Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha wakati huo wa kunywa uji usio na sukari kisa serikali ya kifisadi imefulia (tulikuwa tunauita huo uji bogota) na kula maharage yenye wadudu weusi na weupe 1993-1996
    asante mkuu kwa kukumbuka ulikotoka
     
  4. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Nakumbuka chimbo la ukweli Sudan(napata stimu) naingia beach then napanda ng'ambo,mi nilikuwa miaka ya elfu2, cwez sahau tatizo la maji nimeteseka sana na PE (P umbu Erosion)
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mazengo complex mkuu,sec!achana na ile primary,maujanja hayakuwepo bado!
     
  6. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,440
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenikumbusha mengi sana ikiwa na rafik zangu O.Mbga na J.Jumbe na Teacher A.Tembo
     
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    dah,hiyo PE c mchezo,unakumbuka inspections za hatari siku za j'mosi?
     
  8. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,440
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ah! ah! ah! nimekumbuka siku moja tukiwa tumepoz na ma mate akatokea dem na kichanga akamtupia dent wa kidato cha 2 miiguni halafu yeye akasepa zake!
     
  9. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,440
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hizi mitu sijui zikwapi-Karenga,Kisembe kampan yangu ya jmos Uhindiniiii
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    MAMBO YOTE ILIKUWA wasomi wa evening school...watu walikuwa wanateseka sana na visomi vya evening vya 'o level
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    vp mnayakumbuka yale mavyoo ya kukoroga jameni pale jirani na BWENI LA MWONGOZO?
    Siku za jumamosi ilikuwa ni balaa sana!...Usafi wa kifo unafanywa, na Ukaguzi wa kutisha!...kuna watu walikuwa wanajifungia bwenini na kulala kwa kuogopa ukaguzi!.
     
  12. s

    sugi JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    watu walikuwa wanagonga soka vibaya mno,akina shimi,ramadhani(nyau),moris,kiembe,omari,msudan,daah,it was cool
     
  13. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu mmenikumbusha mbali sana lakini ofisi ya SBM ilikuwa balaa chini ya Kibona miaka ya 2000. Nakumbuka nyuka(uji) saa 11 alfajiri ebwana ee jamaa mmoja nusura avunje mguu na kitu cha gima mchana kimekaaje. Nakumbuka mengi sana akiwemo mwl. Tembo wa motor vehicle mechanics balaa nani anamkumbuka Unyama unyama?
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    jamani,hata hamkumbuki msazengo!afu mkumbushane mlikuwaga mnakuja disco/buggy wengine wamefunga suruali na kamba za mgomba na chupa za konyagi mfuko wa nyuma,hahaha!
     
  15. s

    sugi JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unyama unyama,akiwaa zamu ni balaa,asubuhiiii,yupo bwenini!watu weweeee,mke wako mbayaaaa!
     
  16. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    msalato vs mazengo disco...ajahajahajahajgajgajgaj
     
  17. P

    Pandisho New Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namkumbuka bedui Msasa aliwahi kuwambia wanafunzi wazoe mikojo iliyokojolewa usiku pale ng'ambo kwa mikono then usiku vijana wakajibu mapigo kwa kukata miti yote iliyopandwa nae.Vurugu iliyosababisha HP kufukuzwa .
     
  18. C

    Consultant JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,941
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Zengo Complex! Unamkumbuka mzee Shedi sio eeeeh!?

    Enzi hizo unasoma ukijua utapata division one au two. Then wakaleta day ya wasichana.....zero nazo zikaingia.
     
  19. C

    Consultant JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,941
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Mbunye VS Mdenge!
     
  20. s

    sugi JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kuna vikuyuuuu!wala boda,form one hushibiiiii!akikatiza mdada anga za ujamaa enzi msala atazomewa vibaya mno
     
Loading...