Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mazengo boys mpoo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by papag, May 8, 2012.

  1. papag

    papag JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 605
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    habari zenu?
    poleni na majukumu.
    najaribu kukumbuka shule tulizopitia katika mfumo huu wa kitanzania wa kufuta ujinga.sasa km na ww ulipitia hilo chama hebu tukumbushane mazuri na mabaya ya iliyokuwa Mazengo Sec School.
    Cheers na karibu
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    I remember the guy called Mkoba!
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh,umenikumbusha UJAMAA DOM Pale 2nd floor vjana walikuwa wanapaita soweto
     
  4. papag

    papag JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 605
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mi nilikuwa AZIMIO.kulikuwa na ticha mmoja anaitwa unyama unyama.akina mwalimu kameme na wengineo cjui wako wapi.vipi cku ya wali pale mesi ?
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yan nilikuwa nangoja thread hii
    Tupo full.....
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Namkumbuka headmaster Msasa na pikipiki yake dah alikuwa anabeba bakora kwa nyuma...dah
    Nawamiss Zengo boyz
     
  7. G

    Given Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Yunus, mzee wa 'the himalayas','the hullabaloos'. Smart man Malima, Mzungu Peter na radio yake ya kuamshia mabwenini,akina Beda, mzee Muna etc. Naamini enzi za Mzee Mkoba ndio the best baada ya kutaifishwa shule toka Alliance School.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata baada ya Mkoba bado palikuwa poa sana
     
Loading...