Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazembe yazidi kuibomoa Simba

Discussion in 'Sports' started by kilimasera, Apr 18, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ABINGWA wa Afrika, TP Mazembe wameendelea kuisambaratisha Simba baada ya kumnasa Mbwana Samata kwa Shs 150m, sasa wamemgeukia kiungo wa klabu hiyo Patrick Ochan anayetarajia kuondoka wiki ijayo kwenda DR Congo kwa majaribio.

    Hata hivyo habari zilizopatika jana kutoka Lumbushashi zimeeleza kuwa kiungo huyo wa kimataifa wa Uganda tayari ameshaanza majaribio na Mazembe.

    Makamu Mwenyekiti wa Simba, Godfrey Nyanga 'Kaburu' alisema baada ya tajili wa TP Mazembe, Moize Katumbi kumsajili, Samatta sasa wanamtaka Ochan wiki ijayo atakuwa kwenye majaribio huko.

    Alisema wao kama Simba hawana tatizo kama Ochan akifaulu majaribio yake watakaa kwenye meza na Mazembe kujadiliana kuhusu bei ya mchezaji huyo.

    ''Kweli tumepata taarifa kutoka kwa Mazembe na mchezaji mwenyewe kuwa anatakiwa kwenda kwenye majaribio hivyo kwa kuwa mchezaji huyo yupo likizo tunafanya utaratibu iliaweze kwenda huko kwani sisi kama viongozi hatuna pingamizi lolote'' alisema Kaburu.

    Alisema kwa upande wao bado wanazidi kuwa karibisha watu wanaowataka wachezaji wao kwani wanajua wachezaji hao mpira ndio maisha yaona kama wanapata sehemu nzuri zaidi ya Simba awana budi kuwaruhusu kwenda kutafuta maisha.

    Alisema kuhusu suala la usajili katika timu yao mpya ya msimu ujao bado wanaendelea nayo japo kamati inatakiwa ipewe muda wa kutosha kuakikisha wanatafuta wachezaji wazuri na wenye kushindana.

    "Suala la Samata kwao limemalizika hivyo mchezaji huyo sasa anatakiwa wiki ijayo kwenda TP Mazembe na kusaini mkataba wake na kuangalia ni suala lake la mshahara.

    Simba tayari imeshawauza nyota wake kadhaa sehemu mbalimbali duniani kama kiungo Henry Joseph (Kongsvinger, Norway), Danny Mrwanda (DT Long An, Vietnam) na Haruna Moshi (Gefle IF, Sweden).

    Mazembe yazidi kuibomoa Simba
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kuchukua wachezaji ni kuibomoa timu, tusiwe kama timu za Misri ambazo wachezaji wake wengi wanacheza ligi za ndani tu. Acheni watanzania wakalete fedha nchi za wengine waje wazitumie humu nchini tukuze uchumi wa nchi!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Khee kuna mchezaji wa Simba anacheza Vietnam???? mmhh huyu anacheza mpira au anafanya mazoezi ya kivita..Vietnam hawa sijawahi kuwasikia kwenye soka mie
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yah ni sahihi tu kuuza wachezaji hasa kwenye timu yenye mafanikio kama TP Mazembe, ila Simba wanakazi ya ziada kukuza vipaji zaidi ili kuziba nafasi zinazoachwa wazi na hao wakali wanaondoka!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    ndio wanatujenga banaaa, kwani tunawapa bure bure hapa
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    hehehe.fuatilia
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kweli zamani walikua na timu za watoto sijui ziliishia wapi maana zilikua zinakuza vipaji pia kitu kingine hizi timu kama hivi zinaingiza pesa ila utashangaa hakuna maendeleo yoyote!mfano kip[indi cha uongozi wa kina kaduguda!walikua wanapiga mawe sijui hata yalikua yanakwenda wapi!
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na Saleh Ally GPL
    MABINGWA wa Afrika, TP Mazembe ya DR Congo imekubali kutoa kitita cha Sh milioni 273 kwa Simba ili iwachukue wachezaji wawili tu.

    Mazembe imekubali kutoa dola 100,000 kwa Mbwana Samatta (pichani juu) na dola 80,000 ili imnase Patrick Ochan (pichani chini) hivyo kufanya imwage Msimbazi jumla ya dola 180,000 (Sh milioni 273).

    Kwa upande wa Samatta kila kitu kimekamilika na Simba imekubali kuchukua dola 100,000 huku ikisubiri TP Mazembe imalizane na Ochan ambaye yupo Lubumbashi kwa ajili ya makubaliano.

    Pamoja na kuilipa Simba kitita hicho, Mazembe imeonyesha jeuri ya fedha kwa kukubali kutoa dola 50,000 (Sh milioni 75) kwa Samatta.

    Makubaliano ya Samatta yamefikiwa Ijumaa iliyopita katika hoteli ya Movenpick jijini Dar es Salaam lakini kumekuwa na mvutano katika suala la mkataba huo uwe wa miaka mingapi.
    [​IMG]

    “Mazembe inataka kuingia mkataba wa miaka mitano kitu ambacho hata kwa sheria za Shirikisho la Soka la Kimataifa (Fifa) si sahihi.
    Lakini ukiachana na hivyo, wanataka Simba isiwe na haki tena na Samatta. Hii si sawa pia kwa kuwa akiuzwa huko mbele hatutafaidika,” kilisema chanzo.

    Kuhusu suala la Ochan, inaelezwa kuwa Mganda huyo naye anataka kulipwa dola 50,000 kama zilizotolewa kwa Samatta wakati timu hiyo imekubali kutoa dola 25,000 (Sh milioni 37,000).

    Akizungumzia suala hilo, Makamu Mwenyekiti wa Simba, Geofrey Nyange ‘Kaburu’ alielezea kwa ufupi tu.

    “Suala la Samatta tumemalizana, ingawa kuna vipengele kadhaa tunamalizia vizuri na tayari tumetoa ruhusa, ila yeye anakwenda Lubumbashi wiki ijayo kusaini mkataba. Kuhusu Ochan, yupo huko huko sasa tunasubiri wamalizane naye maana tumewapa ruhusa ya kuzungumza naye,” alisema Kaburu.

    Kutokana na fedha hizo, maana yake Simba ina nafasi ya kufanya usajili wa uhakika kama wahusika watatuliza akili.
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana Msimbazi...........watoeni vijana wakapige kabumbu nje

    Big up kwa Mbwana na Ochan....hope you succeed.....

    Mkuu Ivuga unaona vijana wanachanuka mkuu..........
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    It is time and chance for them to shine in these CAF CL matches ili wapate fursa ya kuonekana Ulaya...

    Fixtures of the First 1/8th Finals round the 15th Orange CAF Champions League, "CL 2011"


    79 Enyimba FC v Ittihad
    Reference to article 5 para 15 of the regulations of CAF Champions League, only one match will be played due to the actual circumstances in Libya. It was decided that this match will take place on 6th, 7th, 8th May 2011.
    81 Grupo Desportivo Interclube v Moloudia Club d'Alger
    82 Moloudia Club d'Alger v Grupo Desportivo Interclube

    83 E.S.T. v ASC Les Jaraafs
    84 ASC Les Jaraafs v E.S.T.

    85 Raja Club Athlétic v Asec Mimosas
    Reference to article 5 para 15 of the regulations of CAF Champions League, only one match will be played due to the actual circumstances in Cote d'Ivoire. It was decided that this match will take place on 6th, 7th, 8th May 2011.

    87 El Hilal v Club Africain
    88 Club Africain v El Hilal

    89 Widad de Casablanca v TP Mazembe
    90 TP Mazembe v Widad de Casablanca

    91 Coton Sport de Garoua v E.S. De Setif
    92 E.S. De Setif v Coton Sport de Garoua

    93 Zesco United v Al Ahly
    94 Al Ahly v Zesco United

    DATES : 1st leg 22, 23, 24 April 2011
    2nd leg 06, 07, 08 May 2011
     
Loading...