Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazee MAPESA kwa hili ulichemsha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELNIN0, Feb 10, 2011.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Juzi mzee Mapesa alinichefua kiasi nikasema huyu mzee amekosa mwelekeo?, badala ya kujibu hoja ya msingi ya mbunge kijana Lissu yeye anakurupuka na kutoa lugha za matusi katika chombo kikubwa kabisa cha kutunga sheria nchini , hivi sheria zinatungwa kwa matusi? huyu mzee tumweke kundi lipi?

    Mhe. Lissu alikuwa analieza bunge athari za kupitisha kanuni hiyo mpya huku alitoa mifano ili wabunge waelewe, lakini babu yangu akakurupuka na kurusha kombora sasa sijui ni kipi hasa kilichomuuma?

    Hoja hujibiwa kwa hoja na wazee ndiyo mifano ya kuingwa na vijana, sasa mzee wa miaka 70 ukianza kutoa mitusi bungeni je kina Mnyika, Halima na wengineo vijana wajifunze nini? je hukuwa na maneno mengine ya kutumia badala ya hayo uliyoona yanafaa?

    Kwa lugha yako chafu hukuwa mnamdhalilsha Lissu wala CHADEMA bali wewe mwenyewe na chama chako chenye mbunge mmoja. Binafsi umenikera sana tena mno nyie ndiyo wazee wetu tunawategemea kuliongoza taifa letu matokeo yake ndiyo mnakuwa msatari wa mbele kujikomba komba na omba omba visenti kusaidiwa saiwa tu na serikali, je mkipewa hizo kamati mnazozililia mtaziongoza inavyotakiwa? mimi nafikiri mtakuwa mnarudisha fadhila kwa serikali kwa kuficha maovu yapite.

    ngoja ninywe maji nipunguze hasira kwanza... nakuja.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Huyo mzee aliona kitumbua chake kinaingia mchanga. Ndo maana akawa anatukana hovyo. Binafsi kauli yake ilinikera basi tu, ila time will tell watu tunawaona wataishia kubaya.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mimi simlaumu Cheyo, lawama zangu ni kwa huyu spika zao la mafisadi anayerusu bunge kugeuzwa kijiwe cha mipasho
     
  4. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora Cheyo kuliko Lissu,Lissu hana nidhamu kabisa!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    sio hili tu huyu mzee anachemka kwa mambo mengi tu mbona...ananiudhi
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    njaa ni adui number moja wa haki.
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    No wonder mkorogo umezidisha!!!
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nidhamu ni kitu gani kwani? Kwa hali ilivyokuwa pale Bungeni juzi, Mh.Tundu alipaswa kusema/kufanya nini ili aonekane kuwa na nidhamu? Au hana nidhamu tangu zamani?
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Dyslexia,

    Kila mtu ana uhuru wa kuongea atakavyo lakini wakati mwingine ni vyema ukatoa majibu pasipo shaka yoyote balada ya kubwatuka.Lissu ni mmoja wa wabunge wa CHADEMA ninaowatarajia kufanya mambo makubwa ndani ya jengo letu idodomya.
     
  10. k

    kiloni JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nidhamu nini?
    Ndiyo mzee kila kitu?
    Kusema mambo ya kufurahisha watu tu?
    Uoga?
    Zao la mafisadi nidhamu maana yake "Kubali yote usipinge chochot"
     
Loading...