Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"MAZA" wa nguo za harusi R.GARDEN AIBIWA NGUO ZA ZOTE ZA HARUSI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 5, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Its sadnews wakati biblia ikiendeleza ndoa iheshimike na watu wote huku kuna watu wakitarijika kupitia ndoa za watu...jamani kwa wale wanaomjua yule dada anaetengeneza nguo nzuri za harusi pale kwenye kona ya TPDC karibu na rosegarden ameibiwa nguo karibia zote asbh ya jana...zaidi ya 33..akiongea na chanzo chetu dada yetu mmoja aitwae pepetua alietarajiwa kufunga ndoa tarehe 17 may amesema amechanganyikiwa na hajui afanyaje......,naye alikuwa katika waathirrika..habari zaidi zinasema nguo halisi zilizoathirika ni zile zilizomalizika kabisa na kutundikwa ..mwana habari anasema asubuhi alikuja mfagiaji alipomaliza kufanya safari akazunguka nyuma kutupa takataka na kuelekea ******..kumbe kulikuw na pickup imekaa pembeni ya ofisi yake na huku vijana kama 3 wakiwa wameshuka na wengine kuanza kuagiza pombe huku akili kichwani.....
    SISI KAMA WATUMISHI WA BWANA TUNAOOOMBA MUNGU KILA SIKU AWAPATIE WATU UBAVU WAO TUNAALAANI KWA NGUVU ZOTE UHUUNII HUU NA TUNAMPA POLE DADA YETU MAZA...TUNAJUA YUKO KATIKA WAKATI MGUMU LAKINI MUNGU HUWA ANAFUNGUA NJIA PALE P[ASIPO) NA NJIA.......TUNAKUOMBEA MUNGU USIKATE TAMAA MUNGU ATAKUBARIKI KWA JINSI UNAVYIOTUMIKA KUWAPAMBA WANANDOA KATIKA KUELEKEA KUTIMIZA MAANDIKO YA BIBLIA.....TUNAKUTAKIA KILA LA KHERI
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pole ewe mjasiriamali. Mwombe Mungu. atakufanyia miujiza.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    samahanini jamani hivi hmna comprehesive insuarance ya nguo???
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    poleni sana: sasa wale ambao harusi ndo zimekaribia maskini ndo nawaonea huruma!

    Je soko hao wezi watauza wapi? Mie naona watakamatwa tu!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    poleni sana: sasa wale ambao harusi ndo zimekaribia maskini ndo nawaonea huruma!

    Je soko hao wezi watauza wapi? Mie naona watakamatwa tu!

    sikuhizi hawaziuzi unakuta mtu anahifadhi nyumbani alafu anakodisha siku za harusi 100000-150,000
     
  6. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio ya nguo inayoitajika hapo ni ya biashara
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Bahati nzuri siku hizi kuna "shella" za mitumba kibao, aende kinondoni kwa manyanya atapata size yake
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    inahuzunisha sana
    ila hii chanzo chake ni UFISADI watu wanakosa elimu na ajira wanaishia mbinu chafu tu!
     
  9. R

    REOLASTON Member

    #9
    May 6, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mama. duu hapo inabidi alipe magauni ya watu
     
  10. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Ni kweli? Lete news!
     
Loading...