Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mayweather vs Ortiz

Discussion in 'Sports' started by Naipendatz, Sep 17, 2011.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Wazeya yule boxer tajiri and undeafeated Floyd Mayweather jr. kesho jumapili anapambana na Victor Ortiz mida ya alfajiri sana. Naomba wale wazee wa kuwanga night watutupie matokeo hapa jamvini as soon as yatapopatikana
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    Kwa Bongo itakuwa Jumapili tarehe 18 Sept. Kama atashinda Mayweather labda anaweza kuwa tayari kupambana na Pacquiao pambano ambalo mashabiki na wapenzi wa ndondi duniani wanalitaka na kulisubiri kwa hamu kuu.
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,378
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Anazitwanga leo j'mosi usiku bongo j'pili. Natabiri upset! Akishinda sasa lile pambano lake na Pacman litakuwa set. Jamaa amekubali kupima damu labda Mayweather aje na visingizio vingine
     
  5. n

    nzom Senior Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br /
    Ok kaka napata shida caz mpaka sasa sijapata mda kamili kuna wanaosema kua saa sita
    Na hao clouds fm na wengine saa 8 wengine 10 na wengine 11 please mwenye mda kamili anipatie
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,378
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    9pm EST, itakuwa 4am time za nyumbani. Ninavyojua kutakuwa na pambano la utangulizi so give it like 2 hours or so after 9pm, that means pambano linaweza kuanza anytime after 10pm EST ambapo itakuwa 5am saa za huko nyumbani

    [​IMG]
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    Nadhani pambano litaanza around 11.00pm ET ambayo ni sawa na 6.00am EAT na linaweza kuchelewa kuanza hata kwa dakika 45 au saa nzima.
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  9. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hii game itakuwa ni PPV 50 bucks on HBO hakuna kuchakachua, ya dig?
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  11. n

    nzom Senior Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    Mda si mrefu watachapana bado dk 20 yaani kuanzia saa 12.30 hapa kwetu <br />
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Next...........
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ortiz is not an easy task indeed
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    Pambano ndio hilo linaanza baada ya dakika chache tu...ngoja tuone kama Mayweather kwa mara nyingine tena atafanya vitu vyake au kwa mara ya kwanza atakutana na mbabe wake.
     
  15. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    DSTV wanaonesha hili pambano?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yes LImbani... super sport 5
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mayweather ... ninachompendea ni mwepesi sana....
     
  18. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona mayweather kaingia na 5o cent ,kweli kapata mpambe lol.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ngeleja please usiondoke na umeme, we need it
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa ni marafiki wakubwa sana.
     
Loading...