Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mayai ya blue

Discussion in 'Matangazo madogo' started by culboy, Sep 28, 2012.

  1. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nauza mayai ya blue yanayotibu kisukari presha na magonjwa ya moyo pia mjasiriamali anatakaiwa kufuga hawa kuku mayai yake ni gali sana huuzwa mpk 5000/= number yangu ni 0757662401
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mmmh! ntarudi baadae!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Bidhaa kutoka kuzimu zimeingia duniani
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,865
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kama mayai Ni gali na Bado supply Ni ndogo Mbona Wewe watangazi, Ujinga Wa Loliondo Huu!


     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Haya tena mayai ya Blue muone Mr blue naona yeye anapenda vitu vya
    blue itakua rahisi ,lakina kwa gf jaribu kutoa shule ya kutosha ili
    tukuelewe
     
  6. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Umeyapaka rangi ya blue au gamba na kiini ni blue
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Mi sirudi kabisa!!
     
  8. gody

    gody JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mi naomba niulize yanatagwa na kuku gan
    wa kisasa au wakienyeji??
     
  9. M

    MPALESTINA MWEUSI Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 25
    Weka picha ya hayo mayai na pia udhibitisho toka tfda ukiweza pia tafuta angalau watu kumi waliotumia na kupona waasaidie kutuaminisha,
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kama kweli yapo tushakufa tunasubiri kuzikwa tuu
     
  11. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nikuku wakawaida kidogo anataka kufanan na kuchi asili finland
     
  12. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mayai yapo kweli tena yanauzwa ghali sana
     
  13. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapana sjayapaka rangi ndivyo yalivyo ganda lanje ni blue kabisa
     
  14. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    usipende kuwa na hayo mawazo kaka katika maisha
     
  15. k

    kipuri Senior Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    weka picha yake hapa, acha kutudanganya
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,071
    Likes Received: 14,320
    Trophy Points: 280
    toa elimu zaidi basi
     
  17. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    Elimu ipi mkuu!huyu jamaa anataka kutuingiza chaka,si anajua tanzania hii ni kama ward ya wagonjwa mahututi!? Hivyo upuuzi wowote ukiupa jina DAWA huwa unapokelewa kwa mikono miwili kama siyo kupiganiwa kabisa,aendelee tu kujitibu nayo,mi hata siyataki,over
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
  19. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    shauri yako ila sasa umeyaona nadhani
     
  20. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    chemicals packed in an egg like shape now called mayai........
     
Loading...